Cơ hội vàng sở hữu nền đất mặt tiền đường QL50 giá hấp dẫn gọi ngay 0934175243

C:fakepath3.jpg
C:fakepath7.jpg
C:fakepathsd dgdi-a2-02.JPG

 

- Vị trí đắc địa : Tọa lạc ngay trung tâm hành chính huyện Cần Đước, mặt tiền trên tuyến đường quốc lộ 50, ngay cây cầu Mỹ Lợi kết nối TPHCM và các tỉnh miền Tây Nam Bộ và đặc biệt liền kề KCN Vàm Cỏ với quy mô hơn 7000 héc ta. Được bao bọc bởi hệ thống sông Vàm Cỏ, sông Soài Rạp và đặc biệt là cầu cảng quốc tế Long An lớn bậc nhất khu vực miền Nam.

- Quy mô : 17 ha (nằm trong tổng thể khu đô thị Phước Đông quy mô 143,5 ha)

- Hạ tầng nội khu : đường nội bộ 12 – 32m trải nhựa, hệ thống điện – nước âm, vỉa hè rộng, công viên, cây xanh,…

- Tiện ích khu vực : Trung tâm hành chính, bệnh viện, trường học, khu thể dục thể thao đa năng, ngân hàng, chợ đầu mối,.... Đặc biệt trong dự án có bến xe trung chuyển giữa TPHCM đi các tỉnh miền Tây Nam Bộ.

- Diện tích đa dạng : 5x17, 5x20, 10x30,…

- Pháp lý : Sổ hồng riêng từng nền.

- Thanh toán : linh hoạt, nhiều ưu đãi. Cơ hội đầu tư sinh lời cao giá hấp dẫn chỉ từ 209 triệu/nền.

Liên Hệ Ngay Để Được Vị Trí Đẹp Và Lô Góc

HOTLINE: 0934.175.243/phamtriminhquan2012@gmail.com

Tư Vấn Tận Tình Hổ Trợ Nhiệt Tình - Có xe ô tô đưa đón tham quan miễn phí.

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 23178
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Long An
Quận/Huyện: Cần Đước
Địa chỉ: Quốc lộ 50
Diện tích: 85 m2
Giá: 209 Triệu
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Phạm Trí Minh Quân
Địa chỉ:
Điện thoại: 0934175243
Di động:
Email: phamtriminhquan2012@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng

Chính chủ bán đất 100% thổ cư gía yêu thương Nguyễn Bình, Nhà Bè.

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 3.57 Tỷ
210 m2
17 Triệu/m2
28/06/2018
Khu đô thị Nam Hồng Garden Từ Sơn Bắc Ninh,giá CĐT đợt đầu

Khu đô thị Nam Hồng Garden Từ Sơn Bắc Ninh,giá CĐT đợt đầu

Địa điểm: Từ Sơn, Bắc Ninh
Tổng giá: 2.2 Tỷ
100 m2
22 Triệu/m2
27/06/2018
 Chính chủ bán 54m Tiên Dương Đông anh, Hà nội

Chính chủ bán 54m Tiên Dương Đông anh, Hà nội

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 17.5 Triệu
54 m2
17.5 Triệu
27/06/2018
Bán 50m2  Ngọc Giang  Vĩnh ngọc, Đông anh, Hà nội

Bán 50m2 Ngọc Giang Vĩnh ngọc, Đông anh, Hà nội

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 1.18 Tỷ
50 m2
23.5 Triệu/m2
26/06/2018
Bán đất tại vĩnh thanh, đông anh,diện tích 72m2 giá 32tr/m2

Bán đất tại vĩnh thanh, đông anh,diện tích 72m2 giá 32tr/m2

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 2.3 Tỷ
72 m2
32 Triệu/m2
26/06/2018
Bán 2 lô đất tại Đường Cao Lỗ, Đông Anh, Hà Nội diện tích 50m2 giá 15 Triệu/m²

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 750 Triệu
50 m2
15 Triệu/m2
26/06/2018
 Bán 46,7m2 đất chính chủ tại thôn Cổ dương, Tiên dương, Đông anh, Hà nội

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 621000 Tỷ
46 m2
13500000 Triệu/m2
26/06/2018
Bán 69,3m2 thôn lễ pháp tiên dương gần Công Viên.

Bán 69,3m2 thôn lễ pháp tiên dương gần Công Viên.

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 1.45 Tỷ
69 m2
21 Triệu/m2
26/06/2018
 Cần bán 68m2 đất tại ngọc giang đông anh hà nội

Cần bán 68m2 đất tại ngọc giang đông anh hà nội

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 1360000 Tỷ
68 m2
20000000 Triệu/m2
26/06/2018
Bán 138m2 bìa làng Lương Nỗ Tiên Dương , Đông anh, Hà nội

Bán 138m2 bìa làng Lương Nỗ Tiên Dương , Đông anh, Hà nội

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 3243000 Tỷ
138 m2
23500000 Triệu/m2
26/06/2018

Chính chủ bán đất thổ cư 54m2 tại Hoài Đức-HN

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 972 Triệu
54 m2
18 Triệu/m2
26/06/2018

Bán đất 60m2 tại Hoài Đức-HN

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 1.68 Tỷ
60 m2
28 Triệu/m2
26/06/2018
Chính chủ bán gấp lô đất thô

Chính chủ bán gấp lô đất thô

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 3.57 Tỷ
210 m2
17 Triệu/m2
25/06/2018
Đất Cần Giờ diện tích lớn giá rẻ, vị trí thuận tiện đầu tư tương lai.

Địa điểm: Cần Giờ, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 28.8 Tỷ
18000 m2
1.6 Triệu/m2
25/06/2018
Bán đất tại đức thượng- hoài đức – hn

Bán đất tại đức thượng- hoài đức – hn

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 342 Triệu
38 m2
9 Triệu/m2
24/06/2018
Đất đầu tư Hà Nam, khu đô thị Mạnh Hùng

Đất đầu tư Hà Nam, khu đô thị Mạnh Hùng

Địa điểm: Lý Nhân, Hà Nam
Tổng giá: 360 Triệu
100 m2
3.6 Triệu/m2
22/06/2018

Chính chủ cần bán gấp đất 50 năm ở xóm 4 thôn Đồng Nhân giá cực rẻ

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 826 Triệu
295 m2
2.8 Triệu/m2
20/06/2018
Bán gấp mảnh đất nhỏ hxh giá yêu thương xã Tân Quý Tây, Bình Chánh

Địa điểm: Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 1.2 Tỷ
68 m2
1.2 Tỷ
19/06/2018

Bán đất đấu giá Ngũ Hiệp - Tứ Hiệp, huyện Thanh Trì

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 7.79 Tỷ
95 m2
82 Triệu/m2
19/06/2018

Bán Đất Thổ Cư 54m2 tại Hoài Đức-HN

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 16 Triệu
54 m2
16 Triệu
18/06/2018