Cơ hội vàng sở hữu nền đất mặt tiền đường QL50 giá hấp dẫn gọi ngay 0934175243

C:fakepath3.jpg
C:fakepath7.jpg
C:fakepathsd dgdi-a2-02.JPG

 

- Vị trí đắc địa : Tọa lạc ngay trung tâm hành chính huyện Cần Đước, mặt tiền trên tuyến đường quốc lộ 50, ngay cây cầu Mỹ Lợi kết nối TPHCM và các tỉnh miền Tây Nam Bộ và đặc biệt liền kề KCN Vàm Cỏ với quy mô hơn 7000 héc ta. Được bao bọc bởi hệ thống sông Vàm Cỏ, sông Soài Rạp và đặc biệt là cầu cảng quốc tế Long An lớn bậc nhất khu vực miền Nam.

- Quy mô : 17 ha (nằm trong tổng thể khu đô thị Phước Đông quy mô 143,5 ha)

- Hạ tầng nội khu : đường nội bộ 12 – 32m trải nhựa, hệ thống điện – nước âm, vỉa hè rộng, công viên, cây xanh,…

- Tiện ích khu vực : Trung tâm hành chính, bệnh viện, trường học, khu thể dục thể thao đa năng, ngân hàng, chợ đầu mối,.... Đặc biệt trong dự án có bến xe trung chuyển giữa TPHCM đi các tỉnh miền Tây Nam Bộ.

- Diện tích đa dạng : 5x17, 5x20, 10x30,…

- Pháp lý : Sổ hồng riêng từng nền.

- Thanh toán : linh hoạt, nhiều ưu đãi. Cơ hội đầu tư sinh lời cao giá hấp dẫn chỉ từ 209 triệu/nền.

Liên Hệ Ngay Để Được Vị Trí Đẹp Và Lô Góc

HOTLINE: 0934.175.243/phamtriminhquan2012@gmail.com

Tư Vấn Tận Tình Hổ Trợ Nhiệt Tình - Có xe ô tô đưa đón tham quan miễn phí.

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 23178
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Long An
Quận/Huyện: Cần Đước
Địa chỉ: Quốc lộ 50
Diện tích: 85 m2
Giá: 209 Triệu
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Phạm Trí Minh Quân
Địa chỉ:
Điện thoại: 0934175243
Di động:
Email: phamtriminhquan2012@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
BÁN ĐẤT HÒA QUÝ ĐÃ CÓ SỔ

BÁN ĐẤT HÒA QUÝ ĐÃ CÓ SỔ

Địa điểm: Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Tổng giá: 2.7 Tỷ
148 m2
2.7 Tỷ
18/07/2018
Bán đất thổ cư tại Hoài Đức- Hà Nội

Bán đất thổ cư tại Hoài Đức- Hà Nội

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 1.24 Tỷ
54 m2
23 Triệu/m2
17/07/2018
Chính chủ bán đất Nhà Bè giá rẻ hơn khu vực

Chính chủ bán đất Nhà Bè giá rẻ hơn khu vực

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 12.12 Tỷ
551 m2
22 Triệu/m2
17/07/2018
Cần bán đất nền giá rẻ ngay cổng khu công nghiệp vi trí đẹp đường 12m

Địa điểm: Trảng Bàng, Tây Ninh
Tổng giá: 210 Triệu
190 m2
210 Triệu
16/07/2018
Bán đất Bình Tân, cách vòng xoay An Lạc 300m

Bán đất Bình Tân, cách vòng xoay An Lạc 300m

Địa điểm: Bình Tân, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 32.88 Tỷ
822 m2
40 Triệu/m2
16/07/2018

Bán Đất Thổ Cư Tại Đan Phượng- Hà Nội

Địa điểm: H.Đan Phượng, Hà Nội
Tổng giá: 550 Triệu
55 m2
10 Triệu/m2
14/07/2018
Bán đất Nguyễn Hữu Thọ, Nhơn Đức, Nhà Bè

Bán đất Nguyễn Hữu Thọ, Nhơn Đức, Nhà Bè

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 2.52 Tỷ
194 m2
13 Triệu/m2
14/07/2018
Bán 1000m2 đất vườn Nhà Bè, Phạm Hữu Lầu, Phước Kiểng

Bán 1000m2 đất vườn Nhà Bè, Phạm Hữu Lầu, Phước Kiểng

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 5.7 Tỷ
1000 m2
5.7 Triệu/m2
13/07/2018
Bán đất mặt tiền quốc lộ 1a, vòng xoay an lạc, bình tân

Bán đất mặt tiền quốc lộ 1a, vòng xoay an lạc, bình tân

Địa điểm: Bình Tân, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 31236000 Tỷ
822 m2
38000000 Triệu/m2
12/07/2018
Chính chủ bán 1 công đất vườn Nhà Bè, Phạm Hữu Lầu, xã Phước Kiểng

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 5.7 Tỷ
1000 m2
5.7 Triệu/m2
11/07/2018
Mở bán dự án MT đường 7,5m - Giá rẻ cho đầu tư 550.000.000 đ

Địa điểm: Điện Bàn, Quảng Nam
Tổng giá: 550 Triệu
120 m2
550 Triệu
06/07/2018
Gia đình bán đất mặt tiền Lê Văn Lương cách ngã 4 Nguyễn Bình 50m

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 12.4 Tỷ
551 m2
22.5 Triệu/m2
06/07/2018
Chính chủ bán 54m2 đất thổ cư thôn Trung Oai Tiên Dương Hà Nội.

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 945 Triệu
54 m2
17.5 Triệu/m2
06/07/2018
Gia đình cần bán 57.9m2 đất tại thôn cổ dương 2 mặt thoáng

Gia đình cần bán 57.9m2 đất tại thôn cổ dương 2 mặt thoáng

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 870 Triệu
58 m2
15 Triệu/m2
06/07/2018

Bán đất phân lô đấu giá Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 32 Triệu
73 m2
32 Triệu
05/07/2018
Bán đất view sông, trục đường nội bộ 33m, liên kết vùng, thích hợp đầu tư

Địa điểm: Điện Bàn, Quảng Nam
Tổng giá: 568 Triệu
110 m2
568 Triệu
05/07/2018
Bán đất thổ cư gấp, sổ hồng đầy đủ 117m2 Long An

Bán đất thổ cư gấp, sổ hồng đầy đủ 117m2 Long An

Địa điểm: , Bà Rịa - Vũng Tàu
Tổng giá: 650 Triệu
117 m2
650 Triệu
03/07/2018
Chính chủ bán đất thổ cư giá chỉ 17tr/m2 Nguyễn Bình, Nhơn Đức.

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 3.57 Tỷ
210 m2
17 Triệu/m2
30/06/2018
Chính chủ bán đăt 2 mặt tiền cách Đinh Đức Thiện 300m xã Bình Chánh.

Địa điểm: Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 1.81 Tỷ
190 m2
9.5 Triệu/m2
29/06/2018
 Gia đình cần bán gấp 111,3m2 đất tại đường lê hưu tựu nguyên khê

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 5.88 Tỷ
111 m2
53 Triệu/m2
29/06/2018