bán căn hộ giá rẻ, 1,7 tỷ, 80m2

Print:   Print
Chia sẻ: 
Người đăng
lê thị xuan diệu
Xem các tin đã từng đăng
Thông tin mô tả
Bản đồ
bán căn hộ giá rẻ, 1,7 tỷ, 80m2

 

1.   CHỦ ĐẦU TƯ:  CÔNG TY TNHH SX-TM LAN PHƯƠNG

2.   Vị trí vàng tại trung tâm thành phố

Dự án tọa lạc tại khu Thủ Đức, một trong những vị trí đắc địa bậc nhất của trung tâm thành phố Hồ Chí Minh, kết nối linh hoạt với các khu vực quan trọng trong thành phố bằng hệ thống giao thông thuận lợi bằng cả đường bộ, đường sắt và hệ thống tàu điện ngầm Bến Thành – Suối Tiên.

Giữa không gian thoáng đãng Sài Gòn, gần 90 biệt thự The Navita Central Park có thiết kế thông minh, hiện đại. Gần gũi với thiên nhiên, mang đến không gian sống thư thái, sang trọng, ngập tràn ánh sáng tự nhiên mà vẫn riêng tư yên bình

Được thiết kế theo phong cách kiến trúc hiện đại, khu căn hộ và officetel (diện tích đa dạng từ 50m2 đến 200m2, từ 1 – 4 phòng ngủ), căn hộ thông tầng duplex, penthouse.

                                                                                     

3.   Tiện ích vượt trội

. Dịch vụ gia đình – chất lượng 5 sao

Sứ mệnh của The Navita – Nhà quản lý Bất động sản căn hộ hàng đầu Việt Nam, là mang đến những không gian sống đầy đủ tiện ích, trải nghiệm sống đẳng cấp và vượt trội cho cư dân. Bằng tâm niệm phụng sự khách hàng, chúng tôi cam kết hỗ trợ tối đa nhu cầu sinh hoạt của chủ nhân các căn hộ tại The Navita Central Park những dịch vụ đẳng cấp 5 sao:

   Trung tâm dịch vụ khách hàng sẵn sàng phục vụ 24/7

   Dịch vụ gia đình: dọn nhà, vệ sinh, giặt là, chăm sóc cây xanh, sân vườn…

   Dịch vụ ẩm thực tiêu chuẩn cao cung cấp đến tận căn hộ

   Dịch vụ sửa chữa, bảo trì kỹ thuật tại gia.

   Dịch vụ văn phòng: photocopy, in ấn, đặt vé máy bay, đặt hoa, chuyển phát nhanh.

   Hỗ trợ cho thuê nhà và quản lý khách thuê

   Mỗi khu nhà đều có sảnh lounge sang trọng để cư dân tiếp khách và chia sẻ không gian sinh hoạt chung

Khẳng định đẳng cấp sống thượng lưu

Tại The Navita Central Park, chúng tôi tạo dựng nên cộng đồng cư dân phồn thịnh, mang đến những trải nghiệm sống đẳng cấp bậc nhất. Chủ nhân những căn hộ tại đây sẽ có cơ hội khám phá và thưởng ngoạn cảnh đẹp thơ mộng của thành phố mỗi ngày

4.   GIÁ CẢ VÀ PHƯƠNG THỨC THANH TOÁN

   Căn hộ được thiết kế với 2 loại diện tích 2 phòng ngủ và 3 phòng ngủ từ 80-110m2; 1 tầng penthouse.

   Thanh toán ngay nhận mức chiết khấu lên đến 10%.

   Thanh toán 30% nhận nhà, còn lại NHHT 50-70%, lãi suất 0%.

   Thanh toán 95% chiết khấu trực tiếp 7% + Tặng ( 01 trong 03: tủ lạnh, máy giặt, máy lạnh, …).

   Chiết khấu trực tiếp 05 khách hàng đầu tiên ( TT 50% ): 20.000.000đ/căn + Tặng ( 01 trong 03: tủ lạnh, máy giặt, máy lạnh, …).

   Chiết khấu trực tiếp 05 khách hàng đầu tiên ( TT 30% ): 5.000.000đ/căn.

   Bốc thăm những phần qua hấp dẫn

10 xe hơi,

 100 Vespa,

1000 chỉ vàng,

gói nội thất cao cấp…….

 

Nếu bạn chưa có nhà và đang có dự định tìm cho mình căn hộ ưng ý nhất, hãy đến với chúng tôi để chúng tôi có thể hỗ trợ và phục vụ quý khách chu đáo nhất .

 

5 . THÔNG TIN LIÊN HỆ

Nhấc máy lên và gọi ngay cho chúng tôi 

Ms. Diệu (Hotline: 0931320313 hoặc 0916977998) để được tư vấn tốt nhất 24/24

 

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 49065
Loại hình BĐS: Bán căn hộ chung cư
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Tp Hồ Chí Minh
Quận/Huyện: Thủ Đức
Địa chỉ: khu phố 4, phường tam bình, quận thủ đức
Diện tích: 80 m2
Giá: 1.7 Tỷ
Hướng: Đông nam
Thông tin liên hệ
Người đăng: xuân diệu
Địa chỉ: khu phố 4, phường tam bình, quận thủ đức
Điện thoại: 0931320313
Di động: 0931320313
Email: dieule4393@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Nhà ở Xã Hội Giá Rẻ Lucky House Kiến Hưng - Hà Đông Giá Chỉ 13trđ/m2

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 845 Triệu
65 m2
13 Triệu/m2
06/07/2017

Thuê chung cư Hà Nội center point

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 3.33 Tỷ
123 m2
3333 Triệu
06/07/2017
Dream Center Home 282 Nguyễn Huy Tưởng, mừng tân gia quà đầy nhà

Địa điểm: Q.Thanh Xuân, Hà Nội
Tổng giá: 1.96 Tỷ
80 m2
24.5 Triệu/m2
05/07/2017
Nhà ở xã hội Hà Nội Lucky house ( Vinaconex 21 )

Nhà ở xã hội Hà Nội Lucky house ( Vinaconex 21 )

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 819 Triệu
63 m2
13 Triệu/m2
03/07/2017
Bán gấp chung cư thương mại ở Hà Nội

Bán gấp chung cư thương mại ở Hà Nội

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 1.01 Tỷ
63 m2
16 Triệu/m2
01/07/2017
Lucky House – Khu nhà ở xã hội

Lucky House – Khu nhà ở xã hội

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 910 Triệu
70 m2
13 Triệu/m2
29/06/2017
Lucky house Kiến Hưng Hà Đông Khu nhà ở xã hôi giá rẻ

Lucky house Kiến Hưng Hà Đông Khu nhà ở xã hôi giá rẻ

Địa điểm: , Bình Dương
Tổng giá: 884 Triệu
68 m2
13 Triệu/m2
27/06/2017
Sở hữu nhà ở tầm giá thấp không dễ có  trong TP. HCM, ai sẽ được mua căn hộ dự án Tecco đầm sen complex Q Tân Phú ?

Địa điểm: Quận 12, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 1.47 Tỷ
70 m2
21 Triệu/m2
25/06/2017

CHỈ VỚI 270 TRIỆU - SỞ HỮU NGAY CĂN HỘ ĐẸP NHẤT QUẬN HOÀNG MAI LH.0975.888.836

Địa điểm: Q.Hoàng Mai, Hà Nội
Tổng giá: 1.34 Tỷ
56 m2
24 Triệu/m2
23/06/2017
 Mở bán chung cư mini Quan Hoa – Cầu Giấy chỉ 660 – 990tr/căn, chiết khấu cao

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 660 Triệu
46 m2
660 Triệu
19/06/2017

Bán căn hộ 109 m2 công viên cầu giấy, đường thành thái dịch vọng, giá rẻ

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 3.71 Tỷ
109 m2
34 Triệu/m2