bán căn hộ giá rẻ, 1,7 tỷ, 80m2

Print:   Print
Chia sẻ: 
Người đăng
lê thị xuan diệu
Xem các tin đã từng đăng
Thông tin mô tả
Bản đồ
bán căn hộ giá rẻ, 1,7 tỷ, 80m2

 

1.   CHỦ ĐẦU TƯ:  CÔNG TY TNHH SX-TM LAN PHƯƠNG

2.   Vị trí vàng tại trung tâm thành phố

Dự án tọa lạc tại khu Thủ Đức, một trong những vị trí đắc địa bậc nhất của trung tâm thành phố Hồ Chí Minh, kết nối linh hoạt với các khu vực quan trọng trong thành phố bằng hệ thống giao thông thuận lợi bằng cả đường bộ, đường sắt và hệ thống tàu điện ngầm Bến Thành – Suối Tiên.

Giữa không gian thoáng đãng Sài Gòn, gần 90 biệt thự The Navita Central Park có thiết kế thông minh, hiện đại. Gần gũi với thiên nhiên, mang đến không gian sống thư thái, sang trọng, ngập tràn ánh sáng tự nhiên mà vẫn riêng tư yên bình

Được thiết kế theo phong cách kiến trúc hiện đại, khu căn hộ và officetel (diện tích đa dạng từ 50m2 đến 200m2, từ 1 – 4 phòng ngủ), căn hộ thông tầng duplex, penthouse.

                                                                                     

3.   Tiện ích vượt trội

. Dịch vụ gia đình – chất lượng 5 sao

Sứ mệnh của The Navita – Nhà quản lý Bất động sản căn hộ hàng đầu Việt Nam, là mang đến những không gian sống đầy đủ tiện ích, trải nghiệm sống đẳng cấp và vượt trội cho cư dân. Bằng tâm niệm phụng sự khách hàng, chúng tôi cam kết hỗ trợ tối đa nhu cầu sinh hoạt của chủ nhân các căn hộ tại The Navita Central Park những dịch vụ đẳng cấp 5 sao:

   Trung tâm dịch vụ khách hàng sẵn sàng phục vụ 24/7

   Dịch vụ gia đình: dọn nhà, vệ sinh, giặt là, chăm sóc cây xanh, sân vườn…

   Dịch vụ ẩm thực tiêu chuẩn cao cung cấp đến tận căn hộ

   Dịch vụ sửa chữa, bảo trì kỹ thuật tại gia.

   Dịch vụ văn phòng: photocopy, in ấn, đặt vé máy bay, đặt hoa, chuyển phát nhanh.

   Hỗ trợ cho thuê nhà và quản lý khách thuê

   Mỗi khu nhà đều có sảnh lounge sang trọng để cư dân tiếp khách và chia sẻ không gian sinh hoạt chung

Khẳng định đẳng cấp sống thượng lưu

Tại The Navita Central Park, chúng tôi tạo dựng nên cộng đồng cư dân phồn thịnh, mang đến những trải nghiệm sống đẳng cấp bậc nhất. Chủ nhân những căn hộ tại đây sẽ có cơ hội khám phá và thưởng ngoạn cảnh đẹp thơ mộng của thành phố mỗi ngày

4.   GIÁ CẢ VÀ PHƯƠNG THỨC THANH TOÁN

   Căn hộ được thiết kế với 2 loại diện tích 2 phòng ngủ và 3 phòng ngủ từ 80-110m2; 1 tầng penthouse.

   Thanh toán ngay nhận mức chiết khấu lên đến 10%.

   Thanh toán 30% nhận nhà, còn lại NHHT 50-70%, lãi suất 0%.

   Thanh toán 95% chiết khấu trực tiếp 7% + Tặng ( 01 trong 03: tủ lạnh, máy giặt, máy lạnh, …).

   Chiết khấu trực tiếp 05 khách hàng đầu tiên ( TT 50% ): 20.000.000đ/căn + Tặng ( 01 trong 03: tủ lạnh, máy giặt, máy lạnh, …).

   Chiết khấu trực tiếp 05 khách hàng đầu tiên ( TT 30% ): 5.000.000đ/căn.

   Bốc thăm những phần qua hấp dẫn

10 xe hơi,

 100 Vespa,

1000 chỉ vàng,

gói nội thất cao cấp…….

 

Nếu bạn chưa có nhà và đang có dự định tìm cho mình căn hộ ưng ý nhất, hãy đến với chúng tôi để chúng tôi có thể hỗ trợ và phục vụ quý khách chu đáo nhất .

 

5 . THÔNG TIN LIÊN HỆ

Nhấc máy lên và gọi ngay cho chúng tôi 

Ms. Diệu (Hotline: 0931320313 hoặc 0916977998) để được tư vấn tốt nhất 24/24

 

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 49065
Loại hình BĐS: Bán căn hộ chung cư
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Tp Hồ Chí Minh
Quận/Huyện: Thủ Đức
Địa chỉ: khu phố 4, phường tam bình, quận thủ đức
Diện tích: 80 m2
Giá: 1.7 Tỷ
Hướng: Đông nam
Thông tin liên hệ
Người đăng: xuân diệu
Địa chỉ: khu phố 4, phường tam bình, quận thủ đức
Điện thoại: 0931320313
Di động: 0931320313
Email: dieule4393@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng

0962501338 Bán gấp chung cư Tây Hà, phường Trung Văn, quận Nam Từ Liêm

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 3.29 Tỷ
122 m2
27 Triệu/m2
22/10/2017
Golden Peak, sự lựa chọn hoàn hảo

Golden Peak, sự lựa chọn hoàn hảo

Địa điểm: Nha Trang, Khánh Hòa
Tổng giá: Giá thỏa thuận
20 m2Giá thỏa thuận21/10/2017
Ưu đãi đặc biệt 150 triệu dành riêng cho căn hộ này tại Sunshine Palace

Địa điểm: Q.Hoàng Mai, Hà Nội
Tổng giá: 2.27 Tỷ
80 m2
2274 Triệu
19/10/2017

Tokyo Tower chỉ 350tr đã có thể sở hữu ngôi nhà mơ ước, bàn giao cuối năm nay. LH: 0943475898

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 1.3 Tỷ
0 m2
1.3 Tỷ
19/10/2017
HOT! Chính thức nhận đặt chổ căn hộ cao cấp Masteri An Phú quận 2 mặt tiền xa lộ Hà Nội, giá cực sốc 38tr/m2. Chiết khấu khủng 10% trong ngày mở bán.

Địa điểm: Quận 2, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 2.62 Tỷ
69 m2
38 Triệu/m2
31/08/2017
Tại sao bạn phải tham quan căn hộ 4S RiverSide Linh Đông trước khi mua bất cứ BDS nào!

Địa điểm: Thủ Đức, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 650 Triệu
72 m2
650 Triệu
31/08/2017
Căn hộ tại T&T Riverview với DT từ 70m2 đang chờ đón các đôi vợ chồng trẻ

Địa điểm: Q.Hoàng Mai, Hà Nội
Tổng giá: 1.8 Tỷ
70 m2
1800 Triệu
29/08/2017
Với 2,6 tỷ sở hữu căn chung cư Unico Tower ở Lê Văn Thiêm

Với 2,6 tỷ sở hữu căn chung cư Unico Tower ở Lê Văn Thiêm

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 2.6 Tỷ
96 m2
2.6 Tỷ
28/08/2017
DỰ ÁN CĂN HỘ KENTON NODE

DỰ ÁN CĂN HỘ KENTON NODE

Địa điểm: , Đắk Lắk
Tổng giá: 2 Nghìn USD
145 m2
2000 USD
23/08/2017
‘Gía bẩn’ Chơi Seagame ring quà sắm căn hộ tại Mỹ Đình chỉ từ 520tr

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 15 Triệu
200 m2
15 Triệu
21/08/2017
Chỉ với 900 triệu đồng bạn có thể sở hữu căn hộ cao cấp của dự án Heaven city view

Địa điểm: Quận 8, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 1088 Tỷ
68 m2
16000 Triệu/m2
19/08/2017
Bán sàn TM tòa Golden Palm Lê Văn Lương tầng 3-4-5, dtich 3000m2/sàn, 29tr/m2, có chia nhỏ: 200, 300, 500 m2

Địa điểm: Q.Thanh Xuân, Hà Nội
Tổng giá: 87 Tỷ
3000 m2
29 Triệu/m2
19/08/2017
 Chung cư giá rẻ mỹ đình, nhận nhà ở ngay đủ nội thất

Chung cư giá rẻ mỹ đình, nhận nhà ở ngay đủ nội thất

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 560 Triệu
48 m2
560 Triệu
18/08/2017
Chỉ với 2,3 tỷ sở hữu căn hộ chung cư cao cấp ở đường Lê Văn Lương

Địa điểm: Q.Thanh Xuân, Hà Nội
Tổng giá: 2.3 Tỷ
79 m2
2300 Triệu
17/08/2017
Chung cư Phú Diễn Cầu Diễn chỉ hơn 400tr/căn, FULL nội thất, chiết khấu cao, gần Hồ

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 3 Tỷ
200 m2
15 Triệu/m2
16/08/2017
Bán căn hộ rẻ nhất dự án T&T Riverview Vĩnh Hưng chỉ 1,5 tỷ / 70m2

Địa điểm: Q.Hoàng Mai, Hà Nội
Tổng giá: 1.5 Tỷ
70 m2
1.5 Tỷ
16/08/2017
Bán căn hộ 70m2 chung cư 440 vĩnh Hưng giá 1,509 tỷ

Bán căn hộ 70m2 chung cư 440 vĩnh Hưng giá 1,509 tỷ

Địa điểm: Q.Hoàng Mai, Hà Nội
Tổng giá: 1.5 Tỷ
70 m2
1.5 Tỷ
16/08/2017
Ưu đãi lãi suất 0% trong 12 tháng cho 70% giá trị căn hộ từ 1,7 tỷ tại T&T Riverview