RẤT HOT… CHO THUÊ CHUNG CƯ CAO CẤP GOLDEN LAND 275 NGUYỄN TRÃI, GIÁ THUÊ CHỈ TỪ 8 TRIỆU/THÁNG !!!!!

Print:   Print
Chia sẻ: 
Người đăng
Đặng Trường
Xem các tin đã từng đăng
Thông tin mô tả
Bản đồ

RẤT HOT… CHO THUÊ CHUNG CƯ CAO CẤP GOLDEN LAND 275 NGUYỄN TRÃI, GIÁ THUÊ CHỈ TỪ 8 TRIỆU/THÁNG

Cho thuê Chung cư Golden Land Để Ở Hoặc Để Làm Văn Phòng: Giá Rẻ, Căn Đẹp, Tầng Đẹp.

Liên hệ: 0982 629 391

Giá cho thuê Căn hộ Golden Land
Giá thuê căn hộ Golden Land:

* Đồ nguyên bản:

Hệ thống thiết bị vệ sinh, thiết bị ánh sáng, nóng lạnh:

Giá thuê từ 8.000.000 VNĐ/tháng.

* Đồ cơ bản:

Hệ thống thiết bị vệ sinh, thiết bị ánh sáng, nóng lạnh, hệ thống điều hòa, tủ bếp:

Giá thuê từ 9.000.000 VNĐ/tháng

* Đủ đồ:

Thiết bị, nội thất đầy đủ: giường tủ, tivi, máy giặt, bàn ghế, tủ lạnh…..

Giá thuê từ 13.000.000 VNĐ/tháng.

Hiện đang có nhiều căn đẹp và giá cho thuê hợp lý nhất.

1. Căn hộ diện tích: 101 m2, gồm 2 phòng ngủ, phòng khách, bếp. Chưa trang bị nội thất, tầng cao.
Giá cho thuê: 9 triệu/tháng.

2. Căn hộ diện tích: 101 m2, gồm 2 phòng ngủ, phòng khách, bếp. Đã trang bị đầy đủ nội thất mới, hiện đại, tầng thấp.
Giá cho thuê: 12 triệu/tháng.

3. Căn hộ diện tích: 112 m2, gồm 2 phòng ngủ, phòng khách, bếp. Đã trang bị đầy đủ nội thất mới, hiện đại, tầng cao.
Giá cho thuê: 12.5 triệu/tháng

4. Căn hộ diện tích 139m2, gồm 3 phòng ngủ, phòng khách + phòng ăn rộng thoáng, sáng + bếp, 2 vệ sinh. 
Giá cho thuê: 14 triệu/tháng.

5. Căn hộ diện tích: 144 m2, gồm 3 phòng ngủ, phòng khách + phòng ăn rộng thoáng, sáng + bếp, 2 vệ sinh.
Giá cho thuê: 16 triệu/tháng

...…………………………………………………………….

Ngoài ra còn có 1 số căn đẹp khác.

Golden Land 275 Nguyễn Trãi cho thuê được xây dựng theo mô hình là khu tổ hợp thương mại và khu căn hộ cao cấp theo kiến trúc hiện đại của Châu Âu, Chung cư Golden Land do công ty tư vấn thiết kế nổi tiếng người Archipel của Pháp thực hiện, Tập đoàn Hoàng Huy làm chủ đầu tư Dự án. Với thiết kế 3 Tòa Tháp, tòa A và B đã chính thức được bàn giao cho khách hàng, Tòa C đang tiếp tục được mở bán với nhiều diện tích và đã được bàn giao.

Vị trí Chung cư Golden Land cho thuê: Số 275 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội

Quy mô:
* Gồm 03 tòa A,B, C, 3 tầng hầm liên thông
Tòa A : 27 tầng.
Tòa B,C: 25 tầng.
* Tầng 1 – 4: Trung tâm thương mại, các dịch vụ tiện ích
* Tầng 5 – 27: 700 căn hộ
Phí quản lý & phí gửi xe
* Phí quản lý tòa nhà : 5.500VNĐ/m2/tháng (tính theo thông thủy, đã bao gồm VAT)
* Phí gửi xe oto: 1.200.000VNĐ/tháng.
* Phí gửi xe máy: 60.000VNĐ/tháng
Căn hộ

* Tòa A:
Các loại diện tích:63 - 85 - 90 - 91,2 - 100 – 108 – 120 – 127 – 128 – 133 – 156 (m2)
Penhouse: 180 – 182,4 – 268 – 335,5 – 346 – 347 (m2)
Các căn hộ được thiết kế từ 2 – 4 phòng ngủ.
* Tòa B & C:
Các loại diện tích: 63 - 85 - 93 – 94 – 111 – 115 – 129 – 130 – 156 (m2)
Các căn hộ được thiết kế từ 2 – 4 phòng ngủ.
Tiện ích và Dịch vụ:
* Tháp A có 5 cầu thang máy, 3 cầu thang bộ
* Tháp B + C có 5 cầu thang máy, 3 cầu thang bộ
* Bảo vệ 24/24
* Gym
* Trường mẫu giáo
* Bể bơi trong nhà 4 mùa
* Nhà hàng
* Rạp chiếu phim
* Spa
* Nhà thuốc
* Trung tâm thương mại

 

Chi tiết về diện tích và Giá cả Cho thuê Căn hộ Golden Land.

Quý khách vui lòng liên hệ nhanh: Mr.Trường 098 262 93 91

CAM KẾT: - Không thu bất kỳ một khoản phí nào. Luôn đồng hành cùng khách hàng từ khi làm thủ tục mua bán đến khi bàn giao nhà.
Quý khách hãy nhanh tay để được tư vấn và lựa chọn chung cư ưng ý nhất.
Hãy gọi ngay phòng kinh doanh chủ đầu tư: 098 262 93 91
Chi tiết tại website: 
http://goldenlands.info/gioi-thieu-du-an.html

Liên hệ: Mr.Trường  098 262 93 91

 

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 41730
Loại hình BĐS: Thuê căn hộ chung cư
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Hà Nội
Quận/Huyện: Q.Thanh Xuân
Địa chỉ: Thanh Xuân Trung - Nguyễn Trãi - 71
Diện tích: 63 m2
Giá: 8 Triệu
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Mr Trường
Địa chỉ: Số 69 Ngõ 99 Định Công Hạ Thanh Xuân Hà Nội
Điện thoại: 0982629391
Di động: 0982629391
Email: truongdv0210@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng

Cho thuê gấp căn 12 tòa B4 CC greenstar dt 104m2 3Pn giá 6tr/tháng 41928e

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: Giá thỏa thuận
-1 m2Giá thỏa thuận02/12/2015
Chính chủ cho thuê chung cư F4 Yên Hòa - DT 82m2 - Giá 8tr/tháng 91529i

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 800 Tỷ
82 m2
800000 Triệu
02/12/2015
Cho thuê căn hộ 3 phòng ngủ chung cư đường hoàng đạo thuý, trung hoà nhân chính đủ đồ 71621d

Địa điểm: Q.Thanh Xuân, Hà Nội
Tổng giá: 17 Tỷ
152 m2
17000 Triệu
02/12/2015

Cho thuê căn hộ 119m2 chung cư 17t6 Trung Hòa Nhân Chính full nội thất, 800usd 21622i

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 17 Tỷ
119 m2
17000 Triệu
02/12/2015

Cho thuê 2 căn dt 66,8m2 tòa B5 CC Greenstar 2Pn giá 5tr/tháng 61225a

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: Giá thỏa thuận
-1 m2Giá thỏa thuận02/12/2015
Căn hộ cho thuê cao cấp tại Indochina Plaza 239 Xuân Thủy , Cầu Giấy 21125j

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 1 Tỷ
116 m2
1000 Triệu
02/12/2015

Cần cho thuê gấp nhà ở Sky Garden 3, Phú Mỹ Hưng, Quận 7 41328f

Địa điểm: Quận 8, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 22.3 Tỷ
89 m2
22295 Triệu
02/12/2015

Chính chủ tôi cần cho thuê căn chung cư cao cấp Thăng Long Number 1 – LH: 0949835724 71622n

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: Giá thỏa thuận
150 m2Giá thỏa thuận02/12/2015

Cho thuê căn số 6 dt 102m2 CC Green Star Tòa A3 nội thất cao cấp giá 6,5tr/ tháng 31428g

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: Giá thỏa thuận
-1 m2Giá thỏa thuận02/12/2015

Cho thuê các căn số 7 tại CC Green Star Tòa A3 dt 63,2m2 2Pn giá 5tr/ tháng 81026i

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: Giá thỏa thuận
-1 m2Giá thỏa thuận02/12/2015

Cho thuê căn hộ dịch vụ phố Kim Mã - quận Ba Đình - gần Lotte - Daewoo - Thủ Lệ 51127b

Địa điểm: Q.Ba Đình, Hà Nội
Tổng giá: 100 Triệu
60 m2
100 Triệu
02/12/2015

Cho thuê căn số 8 loại 2Pn dt 63,2m2 tại CC Green Star Tòa A3 Nt cao cấp giá 5tr/ tháng 91130b

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: Giá thỏa thuận
-1 m2Giá thỏa thuận02/12/2015

Cho thuê CC Green Star Tòa A3 căn số 9 loại dt 102m2 3PN giá 6,5tr/ tháng 21030l

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: Giá thỏa thuận
-1 m2Giá thỏa thuận02/12/2015

Chính chủ tôi cần cho thuê căn chung cư cao cấp Thăng Long Number 1 – LH: 0949835724 61926i

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: Giá thỏa thuận
150 m2Giá thỏa thuận01/12/2015

Căn hộ dịch vụ cho thuê phố Kim Mã - Trung tâm quận Ba Đình - gần Đại sứ quán Nhật Bản 21924l

Địa điểm: Q.Ba Đình, Hà Nội
Tổng giá: 100 Triệu
60 m2
100 Triệu
01/12/2015
Chính chủ cần cho thuê căn hộ tòa MD Complex Mỹ Đình - BQP; DT:158m2; nội thất đẹp, giao nhà ngay 81321h