Mở bán dự án KĐT Hòn Cặp Bè 41920u

Print:   Print
Chia sẻ: 
Người đăng
Lê Thị Thùy Linh
Xem các tin đã từng đăng
Thông tin mô tả
Bản đồ
Mở bán dự án KĐT Hòn Cặp Bè 41920u
Giá bán: 42trđ/m2
Thông tin dự án:- Biệt thự đơn lập: 300m2 - Biệt thự song lập: 200m2 - Nhà liền kề: 120m2 - Nhà phố thương mại: 90m2 Với giá đất chỉ từ 42-62trđ/m2 + giá xây dựng 4,7trđ/m2
THÔNG TIN CHI TIẾT DỰ ÁN                                       

Quy hoạch dự án
1.QUY HOẠCH
- Tổng diện tích: 17,89ha.
- Theo thiết kế KĐT gồm:
70 căn biệt thự 3 tầng.
311 nhà liền kề 4-5 tầng.
125 căn nhà phố thương mại 4 tầng
2 tòa nhà hỗn hợp dịch vụ và chung cư 35 tầng.
- Khởi công QI/2015
- Dự kiến hoàn thiện năm 2020
2.THÔNG TIN DỰ ÁN:
Được quy hoạch một cách hiện đại và đồng bộ với các công trình trong quần thể Quảng trường-Bảo tàng-Thư viện tỉnh, KĐT Hòn Cặp Bè nhằm giải quyết nhu cầu nhà ở và nơi làm việc cho khoảng từ 3.000 đến 3.500 người. Dự án được hình thành sẽ góp phần thúc đẩy sự phát triển kinh tế - xã hội tại địa phương, từng bước cải thiện và hoàn thiện bộ mặt đô thị.
Khu đô thị Hòn Cặp Bè
Cung triển lãm

3.VỊ TRÍ:
Hòn Cặp Bè, phường Hồng Hải, Thành phố Hạ Long, Dự án có vị trí giao thông đắc địa, Hòn Cặp Bè . đặt tại là khu trung tâm TP Hạ Long, phía trước là quần thể Quảng trường - Bảo tàng - Thư viện tỉnh, mặt nhìn ra Vịnh Hạ Long, có ý nghĩa rất quan trọng trong việc tạo điểm nhấn không gian, kiến trúc cảnh quan đô thị cho TP Hạ Long cũng như cho tỉnh Quảng Ninh. Điều này sẽ tạo thuận tiện cho cư dân trong việc kết nối giao thông và phát triển các hoạt động văn hóa vui chơi, giải trí.
4.THIẾT KẾ:
Với quy mô 17,89 hecta, dự án “Đầu tư xây dựng khu đô thị hiện đại  Hòn Cặp Bè, TP Hạ Long” sẽ có 70 căn biệt thự 3 tầng, 231 nhà căn liền kề 4 đến 5 tầng , 125 căn nhà phố thương mại 4 tầng, 2 tòa  nhà hỗn hợp dịch vụ và chung cư 35 tầng. Sau khi hoàn thành, dự án sẽ giải quyết nhu cầu nhà ở và nơi làm việc cho khoảng 3.000 đến 3.500 người.  Đặc biệt, dự án sẽ dành 9,06% diện tích đất để dành cho khu vực cây xanh, mặt nước trong đó chú trọng đến việc gắn kết với không gian cảnh quan của khu vực hòn Hai Cô Tiên và hòn Một. Khu trung tâm được thiết kế để hình thành một khu nhà ở kết hợp khu phố thương mại đi bộ, mang tính văn hóa, thương mại, du lịch cao.
5.DIỆN TÍCH
Dự án có 70 căn biệt thự 3 tầng, 311 nhà căn liền kề 4 đến 5 tầng với diện tích, 125 căn nhà phố thương mại 4 tầng, 1 tòa  nhà hỗn hợp dịch vụ và chung cư 35 tầng với nhiều loại diện tích phong phú
- Biệt thự đơn lập: 300m2
- Biệt thự song lập: 200m2
- Nhà liền kề: 120m2
- Nhà phố thương mại: 90m2
 Với giá đất chỉ từ 42-62tr/m2 + giá xây dựng 4,7tr/m2,
( Khách hàng đã có thể sở hữu ngay 1 căn nhà liền kề 5,5 tầng đã được hoàn thiện mặt ngoài, xây thô bên trong tại vị trí đất vàng Quảng Ninh. )
Đơn vị phân phối độc quyền: SÀN GIAO DỊCH BẤT ĐỘNG SẢN FOURHOME
Địa chỉ: Số 3 phố Đông Hồ, phường Hồng Hải, thành phố Hạ Long, Quảng Ninh
Liên hệ phụ trách dự án: Ms. Thùy Linh
SĐT: 0911 497 488
0968 210 628

Trân Trọng!!!
Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 24727
Loại hình BĐS: Bán nhà riêng
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Quảng Ninh
Quận/Huyện: Hạ Long
Địa chỉ: - - 330
Diện tích: 120 m2
Giá: Thỏa thuận
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Lê Thị Thùy Linh
Địa chỉ: sô 3 Đông Hồ, Hạ Long, Quảng Ninh
Điện thoại: 0968210628
Di động: 0968210628
Email: thuylinhfourhome@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
 BÁN NHÀ PHỐ VỌNG HAI BÀ TRƯNG 100m2, 3 tầng, giá 4.5 tỷ. Ngõ nông.

Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tổng giá: 4.5 Tỷ
100 m2
4.5 Tỷ
11/05/2022
Siêu HIẾM bán nhà TRUNG TÂM Thanh Xuân, ôtô tránh, 58m2, 4 tầng, chỉ 10.5 tỷ.

Địa điểm: Q.Thanh Xuân, Hà Nội
Tổng giá: 10.5 Tỷ
58 m2
10.5 Tỷ
10/05/2022
Bán GẤP nhà Tôn Thất Tùng, 40m2, 5 tầng, 9 ngủ, chỉ 5.99 tỷ.

Địa điểm: Q.Đống Đa, Hà Nội
Tổng giá: 6 Tỷ
40 m2
6 Tỷ
09/05/2022
Bán gấp nhà đẹp Láng Hạ, ngõ thông, 42m2, 5 tầng, chỉ 6.3 tỷ.

Địa điểm: Q.Đống Đa, Hà Nội
Tổng giá: 6.3 Tỷ
42 m2
6.3 Tỷ
08/05/2022
 SIÊU HOT SIÊU HIẾM 9 TỶ PHÂN LÔ TẠ QUANG BỬU 65m, 4 tầng, ô tô đỗ trước nhà.

Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tổng giá: 9 Tỷ
65 m2
9 Tỷ
08/05/2022
Chính chủ bán nhà Hào Nam, lô góc, gần phố, 42m2, 5 tầng, chỉ 6.1 tỷ.

Địa điểm: Q.Đống Đa, Hà Nội
Tổng giá: 6.1 Tỷ
42 m2
6.1 Tỷ
07/05/2022
BÁN NHÀ ĐỐNG ĐA, NGÕ ÔTÔ TRÁNH, 2 MẶT NGÁCH, 32M2, 3.1 TỶ -  0919386999

BÁN NHÀ ĐỐNG ĐA, NGÕ ÔTÔ TRÁNH, 2 MẶT NGÁCH, 32M2, 3.1 TỶ - 0919386999

Địa điểm: Q.Đống Đa, Hà Nội
Tổng giá: 3.1 Tỷ
32 m2
3.1 Tỷ
07/05/2022

BÁN NHÀ LÒ ĐÚC HAI BÀ TRƯNG 80m2, 5 tầng, giá nhỉnh 4.9 tỷ. Ở ngay.

Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tổng giá: 4.9 Tỷ
80 m2
4.9 Tỷ
07/05/2022
Cực HIẾM bán nhà Nguỵ Như Kon Tum, gara ôtô, 83m2, 5 tầng, chỉ 14.6 tỷ.

Địa điểm: Q.Thanh Xuân, Hà Nội
Tổng giá: 14.6 Tỷ
83 m2
14.6 Tỷ
06/05/2022
Siêu HIẾM bán nhà Nguỵ Như Kon Tum, ôtô tránh, 58m2, 4 tầng, chỉ 10.5 tỷ.

Địa điểm: Q.Thanh Xuân, Hà Nội
Tổng giá: 10.5 Tỷ
58 m2
10.5 Tỷ
05/05/2022
BÁN NHÀ TẠI LÊ THANH NGHỊ 95m2x4T/ MT6.5m/9 tỷ hợp kinh doanh LH 0366165587