Sổ hồng trao tay nhận ngay tổ ấm tại dự án đất nền binh chiểu

C:fakepathchuyen_nha_dat_crop_723_480_nd_3.20160810110611-07f2.jpg

 Vị trí:

Đất nằm ngay đường Ngô Chí Quốc, cách Quốc Lộ 1A 400m. 
- Trong bán kính 1km đầy đủ các tiện ích như trường mẫu giáo, trường cấp 1, UBNDP, ngân hàng, chợ Đầu Mối, chợ Đồng An, KCN Linh Trung 2, KCN Đồng An. 
- Rất thuận tiện để ở hay đầu tư, xây phòng trọ, kinh doanh.
- DT từ 50m2 - 100m2 (đủ 4 hướng). Với giá chỉ 14,5tr/m2 nhận đất sử dụng ngay.

- Tự do thiết kế, tự do xây dựng

- Cam kết đầu tư sinh lời từ 20-50%
- Giao thông thuận tiện về trung tâm thành phố (đi Phạm Văn Đồng khoảng 8 phút). 
Pháp lý:

- Sổ hồng riêng từng nền. 
- Hỗ trợ GPXD, XD tự do. 
- Hạ tầng cơ bản hoàn thiện; Điện âm, hệ thống cấp, thoát nước đang chờ sẵn. 
- Môi sinh trong lành, yên tĩnh. An ninh khu vực tốt - là nơi an cư lý tưởng.     
- Công ty đảm nhận thuế, phí. Thủ tục công chứng chuyển nhượng sang tên nhanh gọn, minh bạch.- Ngân hàng hỗ trợ 50%, lãi suất 0%,thanh toán 95 % chiết khấu trực tiếp 7% giá trị lô đất. 
- Giá dao động từ 14.5 - 15tr/m2 tùy từng vị trí cụ thể. 

*_____________________**___________________*

Sự chần chừ sẽ đánh mất cơ hội của bạn.

Khi bạn đọc tin này hãy nhanh tay gọi ngay hotline: 0936020239 – 0906345591 chúng tôi sẽ giải quyết các vấn đề mà bạn còn thắc mắc một cách nhiệt tình nhất

Hoặc tham khảo thêm tại:  http://donghunggroup.com/project/dat-nen-thu-duc-gia-re

 

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 69105
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Tp Hồ Chí Minh
Quận/Huyện: Thủ Đức
Địa chỉ: Đường ngô chí quốc, quận thủ đức, tp.hcm
Diện tích: 70 m2
Giá: 14.5 Triệu/m2
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Nguyễn Huỳnh Phương Dung
Địa chỉ: 20A tam bình, quận thủ đức
Điện thoại: 0936020239
Di động: 0906345591
Email: dungnguyen120394@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Bán lô đất ĐG 8-2 trũng trên Lai Xá: 75m2*MT5m*đường 11m, đối diện trường mầm non, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.25 Tỷ
75 m2
70 Triệu/m2
29/12/2021
Bán đất Dịch Vụ khu 25,2ha Vân Canh: DT100m2* đường 11m* giá 67tr/m2, bao sổ đỏ.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 6.7 Tỷ
100 m2
67 Triệu/m2
29/12/2021

HÒA BÌNH GREEN VALLEY ???????? ????

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
25/12/2021
nguyễn chi

nguyễn chi

Địa điểm: , Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
25/12/2021
Vị trí cực đẹp toàn siêu phẩm - Cơ hội đầu tư cực Hot cuối năm

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
24/12/2021

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
23/12/2021
Hàng hiếm đất Dịch Vụ Vân Canh khu 6.9ha, Hoài Đức: DT43m2, đường 9m, vỉa hè rộng, sát KĐT HUD.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 3.44 Tỷ
43 m2
80 Triệu/m2
19/12/2021
Đất nền biệt thự/liền kề HOT nhất LƯƠNG SƠN, Hoà Bình

Đất nền biệt thự/liền kề HOT nhất LƯƠNG SƠN, Hoà Bình

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
18/12/2021
Chính chủ cần bán mảnh đất lô 327 Trũng Trên Lai Xá: DT 59m2*MT4.4m* giá Đầu Tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 4.07 Tỷ
59 m2
69 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất Khu 25,2ha Vân Canh, đối diện trường học, trạm y tế .DT92m2*MT7m* giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 6.16 Tỷ
92 m2
67 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất ĐG2-47 Lai Xá, View hồ điều hòa, đường đôi: DT75m2, giá rẻ nhất khu.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.18 Tỷ
75 m2
69 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất ĐG10-2 khu trũng trên Lai Xá, đường 11m: DT72.8m2, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 4.75 Tỷ
72 m2
66 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán lô góc đường 24m và 9m , DT 106m2*MT8m* khu 6.9ha Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 10.39 Tỷ
106 m2
98 Triệu/m2
16/12/2021
Bán mảnh đất ĐG9-23 khu trũng trên Lai Xá, hướng Đông Nam, đường 11m: DT75m2, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.03 Tỷ
75 m2
67 Triệu/m2
16/12/2021
MỞ BÁN SIÊU PHẨM 25 LÔ HẠ BẰNG SÁT KHU CÔNG NGHỆ CAO HÒA LẠC

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 1.08 Tỷ
60 m2
18 Triệu/m2
15/12/2021
Bán đất phân lô giá gốc tại xã Tân Xã, Thạch Thất - giáp danh khu CNC Hoà Lạc

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 1.08 Tỷ
60 m2
18 Triệu/m2
15/12/2021
Chính chủ cần bán mảnh đất 102m2 lô góc đường 24m và 9m khu DV Vân Canh 6,9ha, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 97 Triệu
102 m2
97 Triệu
09/12/2021
Bán đất kinh doanh phố Ngọc Tảo,Phúc Thọ: DT70m2*MT4.5m*Sâu 15m, ô tô tránh.

Địa điểm: H.Phúc Thọ, Hà Nội
Tổng giá: 22 Triệu
70 m2
22 Triệu
09/12/2021

Bán đất tặng nhà cấp 4 Mậu Lương DT 50m. Mặt tiền 4m. Nhà hướng Tây.Lh 0972759134

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 2.75 Tỷ
50 m2
2750 Triệu
08/12/2021

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 2.75 Tỷ
50 m2
2750 Triệu
08/12/2021