Nắm bắt cơ hộ mua đất giá rẻ ở dự Bình Chiểu- Thủ Đức

Print:   Print
Chia sẻ: 
Người đăng
Trần Thị Minh Diễm
Xem các tin đã từng đăng
Thông tin mô tả
Bản đồ
Nắm bắt cơ hộ mua đất giá rẻ ở dự Bình Chiểu- Thủ Đức

 Dự Án khu dân cư Song Phương - Chủ Đầu Tư: Công Ty BĐS Lan Phương - Đông Hưng - Hứa hẹn sẽ mang đến cho khách hàng sự an cư lạc nghiệp, và chắc chắn sẽ mang đến cơ hội đầu tư gia tăng giá trị, hay có thể kinh doanh ở tất cả các lĩnh vực: như nhà hàng, quán ăn hay cho thuê mặt bằng…

- Giá bán: 5tr - 15tr/ m2

_ Tiện ích Khu Dân Cư Song Phương: khu công viên cây xanh. Với DT rộng: 1.773m2, có sân chơi thể thao, khu vui chơi giải trí và được hòa mình với thiên nhiên... thương mại tốt nhất dành cho khách hàngvới các nghành nghề như nhà hàng,quán ăn, khách sạn mini, nhà trọ, quán café, nhà thuốc…

_ Dự án Bình Chiểu toạ lạc vị trí đắc địa trên MT đường Ngô Chí Quốc dẫn ra Tỉnh Lộ 43.

Ngay sau lưng chợ đầu mối Thủ Đức, khu chế xuất Linh Trung.

Cách ngã tư Bình Phước 1km, cầu vượt Gò Dưa 200m.

 

.-Chương trình hỗ trợ khách hàng một cách tốt nhất:

+ Trả góp 0% lãi suất.

+ Chiết khấu 5-7%, và tặng vàng.

+ Hỗ trợ giấy phép xây dựng, hoàn công.

+ Thanh toán 30%, ngân hàng hỗ trợ vay trả góp 0% LS.

+ Thanh toán 95% CK 3% góp 0%

Nhắc máy lên và hãy gọi cho chúng tôi để là một trong những người may mắn sở hữu những mãnh đất giá trị này  Ms diem 0906345591

Tham khảo thêm tại : http://donghunggroup.com/project/dat-nen-thu-duc-gia-re

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 69215
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Tp Hồ Chí Minh
Quận/Huyện: Thủ Đức
Địa chỉ:
Diện tích: 60 m2
Giá: 249 Triệu
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: tranthiminhdiem
Địa chỉ: tp hồ chí minh
Điện thoại: 0906345591
Di động: 0906345591
Email: tranminhdiem1010@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng

Chính chủ bán đất 100% thổ cư gía yêu thương Nguyễn Bình, Nhà Bè.

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 3.57 Tỷ
210 m2
17 Triệu/m2
28/06/2018
Khu đô thị Nam Hồng Garden Từ Sơn Bắc Ninh,giá CĐT đợt đầu

Khu đô thị Nam Hồng Garden Từ Sơn Bắc Ninh,giá CĐT đợt đầu

Địa điểm: Từ Sơn, Bắc Ninh
Tổng giá: 2.2 Tỷ
100 m2
22 Triệu/m2
27/06/2018
 Chính chủ bán 54m Tiên Dương Đông anh, Hà nội

Chính chủ bán 54m Tiên Dương Đông anh, Hà nội

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 17.5 Triệu
54 m2
17.5 Triệu
27/06/2018
Bán 50m2  Ngọc Giang  Vĩnh ngọc, Đông anh, Hà nội

Bán 50m2 Ngọc Giang Vĩnh ngọc, Đông anh, Hà nội

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 1.18 Tỷ
50 m2
23.5 Triệu/m2
26/06/2018
Bán đất tại vĩnh thanh, đông anh,diện tích 72m2 giá 32tr/m2

Bán đất tại vĩnh thanh, đông anh,diện tích 72m2 giá 32tr/m2

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 2.3 Tỷ
72 m2
32 Triệu/m2
26/06/2018
Bán 2 lô đất tại Đường Cao Lỗ, Đông Anh, Hà Nội diện tích 50m2 giá 15 Triệu/m²

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 750 Triệu
50 m2
15 Triệu/m2
26/06/2018
 Bán 46,7m2 đất chính chủ tại thôn Cổ dương, Tiên dương, Đông anh, Hà nội

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 621000 Tỷ
46 m2
13500000 Triệu/m2
26/06/2018
Bán 69,3m2 thôn lễ pháp tiên dương gần Công Viên.

Bán 69,3m2 thôn lễ pháp tiên dương gần Công Viên.

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 1.45 Tỷ
69 m2
21 Triệu/m2
26/06/2018
 Cần bán 68m2 đất tại ngọc giang đông anh hà nội

Cần bán 68m2 đất tại ngọc giang đông anh hà nội

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 1360000 Tỷ
68 m2
20000000 Triệu/m2
26/06/2018
Bán 138m2 bìa làng Lương Nỗ Tiên Dương , Đông anh, Hà nội

Bán 138m2 bìa làng Lương Nỗ Tiên Dương , Đông anh, Hà nội

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 3243000 Tỷ
138 m2
23500000 Triệu/m2
26/06/2018

Chính chủ bán đất thổ cư 54m2 tại Hoài Đức-HN

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 972 Triệu
54 m2
18 Triệu/m2
26/06/2018

Bán đất 60m2 tại Hoài Đức-HN

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 1.68 Tỷ
60 m2
28 Triệu/m2
26/06/2018
Chính chủ bán gấp lô đất thô

Chính chủ bán gấp lô đất thô

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 3.57 Tỷ
210 m2
17 Triệu/m2
25/06/2018
Đất Cần Giờ diện tích lớn giá rẻ, vị trí thuận tiện đầu tư tương lai.

Địa điểm: Cần Giờ, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 28.8 Tỷ
18000 m2
1.6 Triệu/m2
25/06/2018
Bán đất tại đức thượng- hoài đức – hn

Bán đất tại đức thượng- hoài đức – hn

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 342 Triệu
38 m2
9 Triệu/m2
24/06/2018
Đất đầu tư Hà Nam, khu đô thị Mạnh Hùng

Đất đầu tư Hà Nam, khu đô thị Mạnh Hùng

Địa điểm: Lý Nhân, Hà Nam
Tổng giá: 360 Triệu
100 m2
3.6 Triệu/m2
22/06/2018

Chính chủ cần bán gấp đất 50 năm ở xóm 4 thôn Đồng Nhân giá cực rẻ

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 826 Triệu
295 m2
2.8 Triệu/m2
20/06/2018
Bán gấp mảnh đất nhỏ hxh giá yêu thương xã Tân Quý Tây, Bình Chánh

Địa điểm: Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 1.2 Tỷ
68 m2
1.2 Tỷ
19/06/2018

Bán đất đấu giá Ngũ Hiệp - Tứ Hiệp, huyện Thanh Trì

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 7.79 Tỷ
95 m2
82 Triệu/m2
19/06/2018

Bán Đất Thổ Cư 54m2 tại Hoài Đức-HN

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 16 Triệu
54 m2
16 Triệu
18/06/2018