Đất nền Long An 71629c

Print:   Print
Chia sẻ: 
Thông tin mô tả
Bản đồ
Đất nền Long An 71629c

Cát Tường Đức Hòa đợt mở bán block thương mại có vị trí đẹp nhất đối diện với trung tâm thương mại Phúc Lộc. Với vị trí này, khách hàng có thể linh hoạt vừa sử dụng để an cư lại rất thuận lợi cho việc kinh doanh, buôn bán sau này. Các block thương mại được chào bán với mức giá từ 429 triệu/nền có diện tích đa dạng như 64m2, 72m2, 76m2, 100m2… Đặc biệt nhân dịp đầu xuân, Cát Tường Đức Hòa đã dành chương trình cực kỳ ưu đãi cho mỗi khách hàng khi mua 1 sản phẩm đều được tặng 2 chỉ vàng, còn với những khách hàng mua với số lượng lớn từ 2 nền trở lên được tặng mỗi nền là 4 chỉ vàng.

Chúng tôi chuyên phân phối đất nền long an giá rẻ cho người thu nhập thấp hoặc đầu tư.

Xem chi tiết tại www.datnengiarehocmon.com

Quý khách có nhu cầu xem dự án vui lòng liên hệ chủ đầu tư :

Công ty CP Cát Tường Đức Hòa

Hotline : Danh. 0917866455

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 35328
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Tp Hồ Chí Minh
Quận/Huyện: Cần Giờ
Địa chỉ: - Nguyễn Văn Bứa - 97
Diện tích: 64 m2
Giá: 425 Triệu
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Danh
Địa chỉ: Tan Binh HCM
Điện thoại: 0917866455
Di động: 0917866455
Email:
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Bán lô đất ĐG 8-2 trũng trên Lai Xá: 75m2*MT5m*đường 11m, đối diện trường mầm non, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.25 Tỷ
75 m2
70 Triệu/m2
29/12/2021
Bán đất Dịch Vụ khu 25,2ha Vân Canh: DT100m2* đường 11m* giá 67tr/m2, bao sổ đỏ.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 6.7 Tỷ
100 m2
67 Triệu/m2
29/12/2021

HÒA BÌNH GREEN VALLEY ???????? ????

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
25/12/2021
nguyễn chi

nguyễn chi

Địa điểm: , Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
25/12/2021
Vị trí cực đẹp toàn siêu phẩm - Cơ hội đầu tư cực Hot cuối năm

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
24/12/2021

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
23/12/2021
Hàng hiếm đất Dịch Vụ Vân Canh khu 6.9ha, Hoài Đức: DT43m2, đường 9m, vỉa hè rộng, sát KĐT HUD.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 3.44 Tỷ
43 m2
80 Triệu/m2
19/12/2021
Đất nền biệt thự/liền kề HOT nhất LƯƠNG SƠN, Hoà Bình

Đất nền biệt thự/liền kề HOT nhất LƯƠNG SƠN, Hoà Bình

Địa điểm: Lương Sơn, Hòa Bình
Tổng giá: 1.56 Tỷ
92 m2
17 Triệu/m2
18/12/2021
Chính chủ cần bán mảnh đất lô 327 Trũng Trên Lai Xá: DT 59m2*MT4.4m* giá Đầu Tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 4.07 Tỷ
59 m2
69 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất Khu 25,2ha Vân Canh, đối diện trường học, trạm y tế .DT92m2*MT7m* giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 6.16 Tỷ
92 m2
67 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất ĐG2-47 Lai Xá, View hồ điều hòa, đường đôi: DT75m2, giá rẻ nhất khu.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.18 Tỷ
75 m2
69 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán đất ĐG10-2 khu trũng trên Lai Xá, đường 11m: DT72.8m2, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 4.75 Tỷ
72 m2
66 Triệu/m2
16/12/2021
Chính chủ bán lô góc đường 24m và 9m , DT 106m2*MT8m* khu 6.9ha Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 10.39 Tỷ
106 m2
98 Triệu/m2
16/12/2021
Bán mảnh đất ĐG9-23 khu trũng trên Lai Xá, hướng Đông Nam, đường 11m: DT75m2, miễn TG.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 5.03 Tỷ
75 m2
67 Triệu/m2
16/12/2021
MỞ BÁN SIÊU PHẨM 25 LÔ HẠ BẰNG SÁT KHU CÔNG NGHỆ CAO HÒA LẠC

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 1.08 Tỷ
60 m2
18 Triệu/m2
15/12/2021
Bán đất phân lô giá gốc tại xã Tân Xã, Thạch Thất - giáp danh khu CNC Hoà Lạc

Địa điểm: H.Thạch Thất, Hà Nội
Tổng giá: 1.08 Tỷ
60 m2
18 Triệu/m2
15/12/2021
Chính chủ cần bán mảnh đất 102m2 lô góc đường 24m và 9m khu DV Vân Canh 6,9ha, giá đầu tư.

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 97 Triệu
102 m2
97 Triệu
09/12/2021
Bán đất kinh doanh phố Ngọc Tảo,Phúc Thọ: DT70m2*MT4.5m*Sâu 15m, ô tô tránh.

Địa điểm: H.Phúc Thọ, Hà Nội
Tổng giá: 22 Triệu
70 m2
22 Triệu
09/12/2021

Bán đất tặng nhà cấp 4 Mậu Lương DT 50m. Mặt tiền 4m. Nhà hướng Tây.Lh 0972759134

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 2.75 Tỷ
50 m2
2750 Triệu
08/12/2021

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 2.75 Tỷ
50 m2
2750 Triệu
08/12/2021