Cơ hội vàng sở hữu nền đất mặt tiền đường QL50 giá hấp dẫn gọi ngay 0934175243

C:fakepath3.jpg
C:fakepath7.jpg
C:fakepathsd dgdi-a2-02.JPG

 

- Vị trí đắc địa : Tọa lạc ngay trung tâm hành chính huyện Cần Đước, mặt tiền trên tuyến đường quốc lộ 50, ngay cây cầu Mỹ Lợi kết nối TPHCM và các tỉnh miền Tây Nam Bộ và đặc biệt liền kề KCN Vàm Cỏ với quy mô hơn 7000 héc ta. Được bao bọc bởi hệ thống sông Vàm Cỏ, sông Soài Rạp và đặc biệt là cầu cảng quốc tế Long An lớn bậc nhất khu vực miền Nam.

- Quy mô : 17 ha (nằm trong tổng thể khu đô thị Phước Đông quy mô 143,5 ha)

- Hạ tầng nội khu : đường nội bộ 12 – 32m trải nhựa, hệ thống điện – nước âm, vỉa hè rộng, công viên, cây xanh,…

- Tiện ích khu vực : Trung tâm hành chính, bệnh viện, trường học, khu thể dục thể thao đa năng, ngân hàng, chợ đầu mối,.... Đặc biệt trong dự án có bến xe trung chuyển giữa TPHCM đi các tỉnh miền Tây Nam Bộ.

- Diện tích đa dạng : 5x17, 5x20, 10x30,…

- Pháp lý : Sổ hồng riêng từng nền.

- Thanh toán : linh hoạt, nhiều ưu đãi. Cơ hội đầu tư sinh lời cao giá hấp dẫn chỉ từ 209 triệu/nền.

Liên Hệ Ngay Để Được Vị Trí Đẹp Và Lô Góc

HOTLINE: 0934.175.243/phamtriminhquan2012@gmail.com

Tư Vấn Tận Tình Hổ Trợ Nhiệt Tình - Có xe ô tô đưa đón tham quan miễn phí.

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 23178
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Long An
Quận/Huyện: Cần Đước
Địa chỉ: Quốc lộ 50
Diện tích: 85 m2
Giá: 209 Triệu
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Phạm Trí Minh Quân
Địa chỉ:
Điện thoại: 0934175243
Di động:
Email: phamtriminhquan2012@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Chỉ với 350tr bạn đã sở hữu lô biệt thự 500m2 ngay UBND, Thị xã Phú Mỹ, BRVT

Địa điểm: Tân Thành, Bà Rịa - Vũng Tàu
Tổng giá: 650 Triệu
500 m2
650 Triệu
16/11/2018

Công ty cần bán đất đấu giá đường Trần Thủ Độ, Tứ Hiệp, Thanh Trì

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 6.62 Tỷ
92 m2
72 Triệu/m2
14/11/2018
PHÁT TRIỂN KHU TRUNG TÂM ĐÔ THỊ MỚI KIM DINH - NHÀ ĐẦU TƯ ĐƯỢC GÌ?

Địa điểm: Bà Rịa, Bà Rịa - Vũng Tàu
Tổng giá: 1.06 Tỷ
108 m2
9.8 Triệu/m2
08/11/2018
Bán đất tại Đường Nguyễn Bình, Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích 86.8m2

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 2.35 Tỷ
87 m2
27 Triệu/m2
08/11/2018
Lô Đất Đẹp Lý Thường Kiệt, Pleiku, Gia Lai

Lô Đất Đẹp Lý Thường Kiệt, Pleiku, Gia Lai

Địa điểm: Pleiku, Gia Lai
Tổng giá: 2 Tỷ
432 m2
2 Tỷ
01/11/2018

Chính chủ bán đất phân lô Mậu Lương, quận Hà Đông

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 2.4 Tỷ
50 m2
48 Triệu/m2
30/10/2018
Bán đất mặt tiền đường nhựa 8M giá rẻ

Bán đất mặt tiền đường nhựa 8M giá rẻ

Địa điểm: Thống Nhất, Đồng Nai
Tổng giá: 200 Triệu
120 m2
200 Triệu
26/10/2018

Tôi chính chủ có mảnh đất cần bán tại Hoài Đức-HN

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 1.72 Tỷ
66 m2
26 Triệu/m2
24/10/2018
Cần tiền bán đất TC 100%, sổ riêng gần biển MT ql55

Cần tiền bán đất TC 100%, sổ riêng gần biển MT ql55

Địa điểm: Bà Rịa, Bà Rịa - Vũng Tàu
Tổng giá: 390 Triệu
100 m2
390 Triệu
15/10/2018

Mua bán đất đấu giá đường Trần Thủ Độ, xã Tứ Hiệp, Thanh Trì

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 6.72 Tỷ
92 m2
73 Triệu/m2
12/10/2018
Seaway Bình Châu đáp ứng mọi nhu cầu cùa khách hàng với TC 100m2, SHR..

Địa điểm: Hàm Tân, Bình Thuận
Tổng giá: 390 Triệu
100 m2
390 Triệu
10/10/2018
Bán đất TC 100%, sổ riêng, xd tự do 100m2, Bình Châu

Bán đất TC 100%, sổ riêng, xd tự do 100m2, Bình Châu

Địa điểm: Hàm Tân, Bình Thuận
Tổng giá: 390 Triệu
100 m2
390 Triệu
08/10/2018
Seaway Bình Châu TC 100%, sổ riêg, xd tự do 0937702527

Seaway Bình Châu TC 100%, sổ riêg, xd tự do 0937702527

Địa điểm: Hàm Tân, Bình Thuận
Tổng giá: 390 Triệu
100 m2
390 Triệu
05/10/2018
DỰ ÁN MỚI, VỊ TRÍ VÀNG TẠI TRUNG TÂM QUẬN 9 GIÁ CHỈ 890TR/NỀN

Địa điểm: Quận 9, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 890 Triệu
31 m2
890 Triệu
04/10/2018
Bán đất có khả năng sinh lời 200 triệu/lô trong 1 tháng MT Nguyễn Xiển, Q9. LH 0902357143

Địa điểm: , Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 1.91 Tỷ
57 m2
33.5 Triệu/m2
03/10/2018
Bán đất có khả năng sinh lời 200 triệu/lô trong 1 tháng ngay MT Nguyễn Xiển, Q9

Địa điểm: Quận 9, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 1.9 Tỷ
0 m2
1.9 Tỷ
02/10/2018

Chính chủ cần bán đất mặt đường 32 thị trấn phùng, đan phượng-HN

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 6.93 Tỷ
110 m2
63 Triệu/m2
02/10/2018
Chính chủ cần Bán gấp đất thổ cư song phượng,đan phượng,hà nội

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 410 Triệu
41 m2
10 Triệu/m2
02/10/2018

Bán đất đấu giá TT6 xã Tứ Hiệp , Ngũ Hiệp, Thanh Trì( 92m2, 73tr)

Địa điểm: H.Thanh Trì, Hà Nội
Tổng giá: 6.72 Tỷ
92 m2
73 Triệu/m2
27/09/2018

Mua bán đất đấu giá TT6 Tứ Hiệp. Cạnh cc Tecco Thanh Trì, tiện kinh doanh

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 6.72 Tỷ
92 m2
73 Triệu/m2
25/09/2018