Cơ hội vàng sở hữu nền đất mặt tiền đường QL50 giá hấp dẫn gọi ngay 0934175243

C:fakepath3.jpg
C:fakepath7.jpg
C:fakepathsd dgdi-a2-02.JPG

 

- Vị trí đắc địa : Tọa lạc ngay trung tâm hành chính huyện Cần Đước, mặt tiền trên tuyến đường quốc lộ 50, ngay cây cầu Mỹ Lợi kết nối TPHCM và các tỉnh miền Tây Nam Bộ và đặc biệt liền kề KCN Vàm Cỏ với quy mô hơn 7000 héc ta. Được bao bọc bởi hệ thống sông Vàm Cỏ, sông Soài Rạp và đặc biệt là cầu cảng quốc tế Long An lớn bậc nhất khu vực miền Nam.

- Quy mô : 17 ha (nằm trong tổng thể khu đô thị Phước Đông quy mô 143,5 ha)

- Hạ tầng nội khu : đường nội bộ 12 – 32m trải nhựa, hệ thống điện – nước âm, vỉa hè rộng, công viên, cây xanh,…

- Tiện ích khu vực : Trung tâm hành chính, bệnh viện, trường học, khu thể dục thể thao đa năng, ngân hàng, chợ đầu mối,.... Đặc biệt trong dự án có bến xe trung chuyển giữa TPHCM đi các tỉnh miền Tây Nam Bộ.

- Diện tích đa dạng : 5x17, 5x20, 10x30,…

- Pháp lý : Sổ hồng riêng từng nền.

- Thanh toán : linh hoạt, nhiều ưu đãi. Cơ hội đầu tư sinh lời cao giá hấp dẫn chỉ từ 209 triệu/nền.

Liên Hệ Ngay Để Được Vị Trí Đẹp Và Lô Góc

HOTLINE: 0934.175.243/phamtriminhquan2012@gmail.com

Tư Vấn Tận Tình Hổ Trợ Nhiệt Tình - Có xe ô tô đưa đón tham quan miễn phí.

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 23178
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Long An
Quận/Huyện: Cần Đước
Địa chỉ: Quốc lộ 50
Diện tích: 85 m2
Giá: 209 Triệu
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Phạm Trí Minh Quân
Địa chỉ:
Điện thoại: 0934175243
Di động:
Email: phamtriminhquan2012@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Bán đất biệt thự vườn 500m2 thị xã Phú Mỹ,view hồ Marina Châu Pha

Địa điểm: Tân Thành, Bà Rịa - Vũng Tàu
Tổng giá: 1.5 Tỷ
500 m2
3 Triệu/m2
23/06/2021
Gia đình kẹt tiền cần bán gấp lô đất thổ cư gần chợ  Châu Pha. Giá 670tr dt 175m2.sổ hồng riêng

Gia đình kẹt tiền cần bán gấp lô đất thổ cư gần chợ Châu Pha. Giá 670tr dt 175m2.sổ hồng riêng

Địa điểm: Tân Thành, Bà Rịa - Vũng Tàu
Tổng giá: 670 Triệu
175 m2
670 Triệu
22/06/2021
Cần Bán gấp Đất Mặt tiền Thổ Cư  TX Phú Mỹ gần khu du lịch Núi Dinh.Dt125.giá 690tr

Cần Bán gấp Đất Mặt tiền Thổ Cư TX Phú Mỹ gần khu du lịch Núi Dinh.Dt125.giá 690tr

Địa điểm: Tân Thành, Bà Rịa - Vũng Tàu
Tổng giá: 690 Triệu
125 m2
690 Triệu
20/06/2021
Cần bán lô đất Mặt tiền gần ủy ban xã Láng dài  đất đỏ cách quốc lộ 55 2km.giá 870tr.dt 125m2

Cần bán lô đất Mặt tiền gần ủy ban xã Láng dài đất đỏ cách quốc lộ 55 2km.giá 870tr.dt 125m2

Địa điểm: Đất Đỏ, Bà Rịa - Vũng Tàu
Tổng giá: 870 Triệu
125 m2
870 Triệu
19/06/2021
Cần tiền bán gấp 2 lô đất Thổ Cư duy nhất gần khu Công nghiệp Sonadize lớn nhất Châu Đức.giá 650tr.DT 125M2

Địa điểm: Tân Thành, Bà Rịa - Vũng Tàu
Tổng giá: 650 Triệu
125 m2
650 Triệu
18/06/2021
Chính chủ cần bán gấp  đất thổ cư  mặt tiền DT 125M2.giá 750tr.gần ủy ban Châu pha

Chính chủ cần bán gấp đất thổ cư mặt tiền DT 125M2.giá 750tr.gần ủy ban Châu pha

Địa điểm: Tân Thành, Bà Rịa - Vũng Tàu
Tổng giá: 750 Triệu
125 m2
750 Triệu
17/06/2021
Gia đình kẹt tiền cần bán gấp lô đất gần chợ  Châu Pha giá6tr2/m2.sổ hồng riêng

Gia đình kẹt tiền cần bán gấp lô đất gần chợ Châu Pha giá6tr2/m2.sổ hồng riêng

Địa điểm: Tân Thành, Bà Rịa - Vũng Tàu
Tổng giá: 920 Triệu
173 m2
920 Triệu
16/06/2021
Chính Chủ Cần Bán Gấp 2 lô đất Thổ cư mặt tiền Dt 127m2.GIÁ 920tr  gần khu du lịch Hồ Tràm  huyện Đất Đỏ

Chính Chủ Cần Bán Gấp 2 lô đất Thổ cư mặt tiền Dt 127m2.GIÁ 920tr gần khu du lịch Hồ Tràm huyện Đất Đỏ

Địa điểm: Đất Đỏ, Bà Rịa - Vũng Tàu
Tổng giá: 920 Triệu
127 m2
920 Triệu
13/06/2021
Cần Bán gấp Đất Mặt tiền Thổ Cư  TX Phú Mỹ gần khu du lịch Núi Dinh.giá 7tr8/m2

Cần Bán gấp Đất Mặt tiền Thổ Cư TX Phú Mỹ gần khu du lịch Núi Dinh.giá 7tr8/m2

Địa điểm: Tân Thành, Bà Rịa - Vũng Tàu
Tổng giá: 7.8 Triệu
125 m2
7.8 Triệu
12/06/2021
 Chính Chủ Cần Bán 2lo đất Thổ Cư mặt tiền dt 5x35.giá9xx liền kề khu cn SONADIZE lớn nhất châu đức

Địa điểm: Tân Thành, Bà Rịa - Vũng Tàu
Tổng giá: 8 Triệu
175 m2
8 Triệu
11/06/2021
Chuyển nhà cần bán gấp đất thổ cư gần khu du lịch Biển hồ Tràm,Lộc An.Gía 6tr5m2

Địa điểm: Đất Đỏ, Bà Rịa - Vũng Tàu
Tổng giá: 9 Triệu
141 m2
9 Triệu
10/06/2021
Cần bán 2lô góc Mặt Tiền nằm liền kề Sân Bay Hồ Tràm giá  8tr/m2

Cần bán 2lô góc Mặt Tiền nằm liền kề Sân Bay Hồ Tràm giá 8tr/m2

Địa điểm: Tân Thành, Bà Rịa - Vũng Tàu
Tổng giá: 1 Tỷ
125 m2
1 Tỷ
09/06/2021
Bán Gấp vài Lô Đất Thổ Cư cách khu công nghiệp Sonadize  Châu Đức 2km,Gía 6tr8m2

Bán Gấp vài Lô Đất Thổ Cư cách khu công nghiệp Sonadize Châu Đức 2km,Gía 6tr8m2

Địa điểm: Tân Thành, Bà Rịa - Vũng Tàu
Tổng giá: 810 Triệu
135 m2
6 Triệu/m2
08/06/2021
Cần Bán lô đất thổ cư  gần ủy ban xã Châu Pha giá 7tr/m2.Sổ Hồng Riêng

Cần Bán lô đất thổ cư gần ủy ban xã Châu Pha giá 7tr/m2.Sổ Hồng Riêng

Địa điểm: Tân Thành, Bà Rịa - Vũng Tàu
Tổng giá: 7 Triệu
125 m2
7 Triệu
05/06/2021
Chuyển nhà cần bán gấp lô đất nằm sau trường tiểu học Châu Pha giá 2tr3/m2.sổ hồng riêng

Địa điểm: Tân Thành, Bà Rịa - Vũng Tàu
Tổng giá: 1288 Tỷ
560 m2
2300 Triệu/m2
04/06/2021

Địa điểm: Tân Thành, Bà Rịa - Vũng Tàu
Tổng giá: 1288 Tỷ
560 m2
2300 Triệu/m2
04/06/2021

Kẹt tiền trả mặt bằng cần bán gấp lô đất thổ cư gần kcn sonadize.

Địa điểm: Châu Đức, Bà Rịa - Vũng Tàu
Tổng giá: 1300000 Tỷ
175 m2
1300000000 Triệu
03/06/2021
Đất Ven Biển Bình Thuận, 500tr sổ sẵn.

Đất Ven Biển Bình Thuận, 500tr sổ sẵn.

Địa điểm: Bắc Bình, Bình Thuận
Tổng giá: 500 Triệu
4000 m2
500 Triệu
03/06/2021
Chính chủ kẹt tiền cần bán gấp 2 nền đất liền kề sân bay Hô Tràm lộc An.Gía 6tr3/m2

Địa điểm: Đất Đỏ, Bà Rịa - Vũng Tàu
Tổng giá: 850 Triệu
130 m2
850 Triệu
02/06/2021

Bán đất nền sát sân bay Lộc An – huyện Đất Đỏ - BRVT

Địa điểm: Đất Đỏ, Bà Rịa - Vũng Tàu
Tổng giá: Giá thỏa thuận
0 m2
6300 Triệu/m2
26/05/2021