Cần mua gấp đất Mỹ Phước 3, Mua gấp lô L, J, K, H, I, F, G. Liên hệ 0909.214.679 91525n

Print:   Print
Chia sẻ: 
Người đăng
Minh Dũng
Xem các tin đã từng đăng
Thông tin mô tả
Bản đồ

Cần mua đất Mỹ Pước 3, huyện Bến Cát, Bình Dương.

Diện tích cần mua từ 100m2 đến 2.000m2.

Đặc biệt mua gấp lô L57, L55, L45, J48, J47, J34, J24, J25,...

Mua gấp lô L, J, K, H, I, F, G tại các đường DL14, NE8, DJ5, NJ17, DJ9, DJ10….

Và cần mua nhà trong khu đô thị Mỹ Phước 3 tại tất cả các vị trí đường lớn và đường nhỏ.

Đất Mỹ Phước 3 Bình Dương cách TP HCM 60km nên phù hợp với nhu cầu sử dụng của tôi.

Ưu tiên mua nhanh nhà đất Mỹ Phước 3 lô góc hoặc đường lớn hoặc dân cư đông.

Cần mua đất Mỹ Phước 3 giá cao, không cần chọn hướng.

Tôi chịu toàn bộ chi phí sang tên, như thuế thu nhập cá nhân, trước bạ và phí công chứng.

Yêu cầu tất cả đất có pháp lý rõ ràng, chính chủ bán, có hoa hồng cho người giới thiệu.

Rất thiện chí, mua giá cao, thanh toán tiền trong ngày.

Ai cần bán đất Mỹ Phước 3 vui lòng liên hệ:

Điện thoại: 0909.214.679   Anh Tấn

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 25137
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Bình Dương
Quận/Huyện: Bến Cát
Địa chỉ: Thới Hòa - Quốc lộ 13 - 718
Diện tích: 450 m2
Giá: 2000000 Triệu
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Trần Dũng
Địa chỉ: Bình Dương
Điện thoại: 0909214679
Di động: 0909214679
Email: datbinhduong679@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng

Chính chủ bán đất 100% thổ cư gía yêu thương Nguyễn Bình, Nhà Bè.

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 3.57 Tỷ
210 m2
17 Triệu/m2
28/06/2018
Khu đô thị Nam Hồng Garden Từ Sơn Bắc Ninh,giá CĐT đợt đầu

Khu đô thị Nam Hồng Garden Từ Sơn Bắc Ninh,giá CĐT đợt đầu

Địa điểm: Từ Sơn, Bắc Ninh
Tổng giá: 2.2 Tỷ
100 m2
22 Triệu/m2
27/06/2018
 Chính chủ bán 54m Tiên Dương Đông anh, Hà nội

Chính chủ bán 54m Tiên Dương Đông anh, Hà nội

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 17.5 Triệu
54 m2
17.5 Triệu
27/06/2018
Bán 50m2  Ngọc Giang  Vĩnh ngọc, Đông anh, Hà nội

Bán 50m2 Ngọc Giang Vĩnh ngọc, Đông anh, Hà nội

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 1.18 Tỷ
50 m2
23.5 Triệu/m2
26/06/2018
Bán đất tại vĩnh thanh, đông anh,diện tích 72m2 giá 32tr/m2

Bán đất tại vĩnh thanh, đông anh,diện tích 72m2 giá 32tr/m2

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 2.3 Tỷ
72 m2
32 Triệu/m2
26/06/2018
Bán 2 lô đất tại Đường Cao Lỗ, Đông Anh, Hà Nội diện tích 50m2 giá 15 Triệu/m²

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 750 Triệu
50 m2
15 Triệu/m2
26/06/2018
 Bán 46,7m2 đất chính chủ tại thôn Cổ dương, Tiên dương, Đông anh, Hà nội

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 621000 Tỷ
46 m2
13500000 Triệu/m2
26/06/2018
Bán 69,3m2 thôn lễ pháp tiên dương gần Công Viên.

Bán 69,3m2 thôn lễ pháp tiên dương gần Công Viên.

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 1.45 Tỷ
69 m2
21 Triệu/m2
26/06/2018
 Cần bán 68m2 đất tại ngọc giang đông anh hà nội

Cần bán 68m2 đất tại ngọc giang đông anh hà nội

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 1360000 Tỷ
68 m2
20000000 Triệu/m2
26/06/2018
Bán 138m2 bìa làng Lương Nỗ Tiên Dương , Đông anh, Hà nội

Bán 138m2 bìa làng Lương Nỗ Tiên Dương , Đông anh, Hà nội

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 3243000 Tỷ
138 m2
23500000 Triệu/m2
26/06/2018

Chính chủ bán đất thổ cư 54m2 tại Hoài Đức-HN

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 972 Triệu
54 m2
18 Triệu/m2
26/06/2018

Bán đất 60m2 tại Hoài Đức-HN

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 1.68 Tỷ
60 m2
28 Triệu/m2
26/06/2018
Chính chủ bán gấp lô đất thô

Chính chủ bán gấp lô đất thô

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 3.57 Tỷ
210 m2
17 Triệu/m2
25/06/2018
Đất Cần Giờ diện tích lớn giá rẻ, vị trí thuận tiện đầu tư tương lai.

Địa điểm: Cần Giờ, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 28.8 Tỷ
18000 m2
1.6 Triệu/m2
25/06/2018
Bán đất tại đức thượng- hoài đức – hn

Bán đất tại đức thượng- hoài đức – hn

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 342 Triệu
38 m2
9 Triệu/m2
24/06/2018
Đất đầu tư Hà Nam, khu đô thị Mạnh Hùng

Đất đầu tư Hà Nam, khu đô thị Mạnh Hùng

Địa điểm: Lý Nhân, Hà Nam
Tổng giá: 360 Triệu
100 m2
3.6 Triệu/m2
22/06/2018

Chính chủ cần bán gấp đất 50 năm ở xóm 4 thôn Đồng Nhân giá cực rẻ

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 826 Triệu
295 m2
2.8 Triệu/m2
20/06/2018
Bán gấp mảnh đất nhỏ hxh giá yêu thương xã Tân Quý Tây, Bình Chánh

Địa điểm: Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 1.2 Tỷ
68 m2
1.2 Tỷ
19/06/2018

Bán đất đấu giá Ngũ Hiệp - Tứ Hiệp, huyện Thanh Trì

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 7.79 Tỷ
95 m2
82 Triệu/m2
19/06/2018

Bán Đất Thổ Cư 54m2 tại Hoài Đức-HN

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 16 Triệu
54 m2
16 Triệu
18/06/2018