500tr/nền/100m2, lãi suất 0%, pháp lý rõ ràng

Print:   Print
Chia sẻ: 
Người đăng
trinhluudh
Xem các tin đã từng đăng
Thông tin mô tả
Bản đồ
500tr/nền/100m2, lãi suất 0%, pháp lý rõ ràng
C:fakepath4..JPG

 Ø  Với 500 triệu quý khách sẽ có ngay đất nền 100m2, chiết khấu cao từ 5-15%, hổ trợ vay ngân hàng 70-90%, lãi suất 0%.

Ø  Pháp lý cực kỳ rõ ràng với sổ hồng cấp ngay khi thanh toán cho từng nền, xây dựng tự do thoải mái.

Ø  Vị trí siêu đẹp và giao thông thuận tiện: nằm ngay trung tâm các tuyến đường cao tốc 3km-6km, dễ di chuyển vào TPHCM - Bình Dương - Vũng Tàu. Sát ngay sân bay Long thành, quốc lộ 51. Xung quanh có các Cảng hàng hải: Thị Vải, Phước An, Cái Mép.

Ø  Thuận lợi cho xây ở hay kinh doanh các loại bởi gần khu công nghiệp Nhơn Trạch, khu dân cư, chợ, bệnh viện, trường học, cơ quan nhà nước, trung tâm thể thao,…

Ø  Cơ sở hạ tầng đã hoàn thiện 100%: hệ thống thoát nước đầy đủ, điện nước âm từng nền, vẻ hè lát gạch, có đèn cao ốc chiếu sáng, bảo vệ an ninh 24/24,…

Ø  Hãy nhấc máy lên và gọi ngay về SỐ HOTLINE 0939233433 (Ms.Trinh).

Ø  Tham khảo thêm tại: http://donghunggroup.com/project/dat-nen-long-thanh-gia-re/

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 69097
Loại hình BĐS: Bán đất
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Đồng Nai
Quận/Huyện: Long Thành
Địa chỉ:
Diện tích: 100 m2
Giá: 500 Triệu
Hướng: Đông nam
Thông tin liên hệ
Người đăng: trinhluudh
Địa chỉ: 463, Nơ Trang Long, P13, Quận Bình Thạnh, TPHCM
Điện thoại: 0939233433
Di động: 0939233433
Email: trinhluudh@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
Chỉ với 350tr bạn đã sở hữu lô biệt thự 500m2 ngay UBND, Thị xã Phú Mỹ, BRVT

Địa điểm: Tân Thành, Bà Rịa - Vũng Tàu
Tổng giá: 650 Triệu
500 m2
650 Triệu
16/11/2018

Công ty cần bán đất đấu giá đường Trần Thủ Độ, Tứ Hiệp, Thanh Trì

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 6.62 Tỷ
92 m2
72 Triệu/m2
14/11/2018
PHÁT TRIỂN KHU TRUNG TÂM ĐÔ THỊ MỚI KIM DINH - NHÀ ĐẦU TƯ ĐƯỢC GÌ?

Địa điểm: Bà Rịa, Bà Rịa - Vũng Tàu
Tổng giá: 1.06 Tỷ
108 m2
9.8 Triệu/m2
08/11/2018
Bán đất tại Đường Nguyễn Bình, Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích 86.8m2

Địa điểm: Nhà Bè, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 2.35 Tỷ
87 m2
27 Triệu/m2
08/11/2018
Lô Đất Đẹp Lý Thường Kiệt, Pleiku, Gia Lai

Lô Đất Đẹp Lý Thường Kiệt, Pleiku, Gia Lai

Địa điểm: Pleiku, Gia Lai
Tổng giá: 2 Tỷ
432 m2
2 Tỷ
01/11/2018

Chính chủ bán đất phân lô Mậu Lương, quận Hà Đông

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 2.4 Tỷ
50 m2
48 Triệu/m2
30/10/2018
Bán đất mặt tiền đường nhựa 8M giá rẻ

Bán đất mặt tiền đường nhựa 8M giá rẻ

Địa điểm: Thống Nhất, Đồng Nai
Tổng giá: 200 Triệu
120 m2
200 Triệu
26/10/2018

Tôi chính chủ có mảnh đất cần bán tại Hoài Đức-HN

Địa điểm: H.Hoài Đức, Hà Nội
Tổng giá: 1.72 Tỷ
66 m2
26 Triệu/m2
24/10/2018
Cần tiền bán đất TC 100%, sổ riêng gần biển MT ql55

Cần tiền bán đất TC 100%, sổ riêng gần biển MT ql55

Địa điểm: Bà Rịa, Bà Rịa - Vũng Tàu
Tổng giá: 390 Triệu
100 m2
390 Triệu
15/10/2018

Mua bán đất đấu giá đường Trần Thủ Độ, xã Tứ Hiệp, Thanh Trì

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 6.72 Tỷ
92 m2
73 Triệu/m2
12/10/2018
Seaway Bình Châu đáp ứng mọi nhu cầu cùa khách hàng với TC 100m2, SHR..

Địa điểm: Hàm Tân, Bình Thuận
Tổng giá: 390 Triệu
100 m2
390 Triệu
10/10/2018
Bán đất TC 100%, sổ riêng, xd tự do 100m2, Bình Châu

Bán đất TC 100%, sổ riêng, xd tự do 100m2, Bình Châu

Địa điểm: Hàm Tân, Bình Thuận
Tổng giá: 390 Triệu
100 m2
390 Triệu
08/10/2018
Seaway Bình Châu TC 100%, sổ riêg, xd tự do 0937702527

Seaway Bình Châu TC 100%, sổ riêg, xd tự do 0937702527

Địa điểm: Hàm Tân, Bình Thuận
Tổng giá: 390 Triệu
100 m2
390 Triệu
05/10/2018
DỰ ÁN MỚI, VỊ TRÍ VÀNG TẠI TRUNG TÂM QUẬN 9 GIÁ CHỈ 890TR/NỀN

Địa điểm: Quận 9, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 890 Triệu
31 m2
890 Triệu
04/10/2018
Bán đất có khả năng sinh lời 200 triệu/lô trong 1 tháng MT Nguyễn Xiển, Q9. LH 0902357143

Địa điểm: , Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 1.91 Tỷ
57 m2
33.5 Triệu/m2
03/10/2018
Bán đất có khả năng sinh lời 200 triệu/lô trong 1 tháng ngay MT Nguyễn Xiển, Q9

Địa điểm: Quận 9, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 1.9 Tỷ
0 m2
1.9 Tỷ
02/10/2018

Chính chủ cần bán đất mặt đường 32 thị trấn phùng, đan phượng-HN

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 6.93 Tỷ
110 m2
63 Triệu/m2
02/10/2018
Chính chủ cần Bán gấp đất thổ cư song phượng,đan phượng,hà nội

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 410 Triệu
41 m2
10 Triệu/m2
02/10/2018

Bán đất đấu giá TT6 xã Tứ Hiệp , Ngũ Hiệp, Thanh Trì( 92m2, 73tr)

Địa điểm: H.Thanh Trì, Hà Nội
Tổng giá: 6.72 Tỷ
92 m2
73 Triệu/m2
27/09/2018

Mua bán đất đấu giá TT6 Tứ Hiệp. Cạnh cc Tecco Thanh Trì, tiện kinh doanh

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 6.72 Tỷ
92 m2
73 Triệu/m2
25/09/2018