“Thanh lý” căn hộ chung cư Thái Thịnh, 116m2, giá cực rẻ

Print:   Print
Chia sẻ: 
Người đăng
Nguyễn Hữu Hải
Xem các tin đã từng đăng
Thông tin mô tả
Bản đồ

 “Thanh lý” căn hộ chung cư Thái Thịnh, 116m2, giá cực rẻ

Gia đình có nhu cầu bán gấp căn hộ chung cư 102 Thái Thịnh – Hà Thành Plaza. Diện tích 116m2, căn góc nên rất thoáng, bố trí 2 phòng ngủ và 2 phòng vệ sinh độc lập. Có sổ đỏ chính chủ. Nhà nguyên bản chưa sửa chữa. Chuẩn bị ra nước ngoài nên cần bán càng sớm càng tốt. Giá muốn bán 26,5tr/m2 (tổng 3.07 tỷ) có thể thương lượng thêm

 

Liên hệ: 0989.751.743

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 42797
Loại hình BĐS: Bán căn hộ chung cư
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Hà Nội
Quận/Huyện: Q.Đống Đa
Địa chỉ:
Diện tích: 116 m2
Giá: 26.5 Triệu/m2
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Nguyễn Hữu Hải
Địa chỉ:
Điện thoại: 0989751743
Di động: 0989751743
Email: nguyenhuuhai.ct01@gmail.com
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng

Bán 1 số căn đẹp CC Green Star các tòa CT1A , CT1B , CT1C giá 19tr/m2 21729e

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: Giá thỏa thuận
-1 m2Giá thỏa thuận07/10/2015
Bán căn hoa hậu 94.3 Times City giá rẻ nhất thị trường. Lh:0967.86.99.33 81620h

Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tổng giá: 35 Tỷ
-1 m2
35000 Triệu
07/10/2015

CH CAO CẤP CHÂU ÂU,MẶT TIỀN VIEW SÔNG SG,CÁCH Q1 2PHÚT,NGẮM PHÁO HOA,TẶNG 400TR. [0934819773] 31929k

Địa điểm: Quận 2, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 1.9 Tỷ
73 m2
1900 Triệu
07/10/2015
Bán 65m2 chung cư 250 Minh Khai, full nội thất, 1,8 tỷ chính chủ thương lượng 21920c

Địa điểm: Q.Hai Bà Trưng, Hà Nội
Tổng giá: Giá thỏa thuận
-1 m2Giá thỏa thuận07/10/2015
Xuất ngoại cần bán gấp căn hộ First home quận Thủ Đức. Lh: 0968 927 931 61222e

Địa điểm: Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh
Tổng giá: 750 Tỷ
60 m2
750000 Triệu
07/10/2015
Lễ ra mắt chính thức chung cư Seasons Avenue - Đại lộ 4 mùa chiết khấu lên tới 11% giá chỉ từ 25tr/m2 71021f