New Life Tower Hạ Long - sở hữu căn hộ nhận ngay IP6Splus 81030a

Print:   Print
Chia sẻ: 
Người đăng
Lê Thị Thùy Linh
Xem các tin đã từng đăng
Thông tin mô tả
Bản đồ

Chung cư New Life Tower là tâm sức của chủ đầu tư Geleximco với thế mạnh về vị trí hoàn hảo, sản phẩm mới lạ, giá cả cạnh tranh và cơ hội đầu tư hấp dẫn. Đang trở thành dấu ấn nổi bật tại thị trường bất động sản Quảng Ninh.

Tổng quan dự án

*Dự án căn hộ khách sạn – nghỉ dưỡng ven biển New Life Tower là sản phẩm đầu tiên tại Miền Bắc áp dụng mô hình Condo Hotel (căn hộ khách sạn) vốn rất phổ biến tại Mỹ và Châu Âu.

*Tên dự án: Chung cư New Life Tower

* Vị trí: Đường Hoàng Quốc Việt, KĐT Cái Dăm, phường Bãi Cháy, TP Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh

*Chủ đầu tư: Công ty Cổ phần XNK Tổng hợp Hà Nội (GELEXIMCO)

- Đơn vị thi công: Công ty Cổ phần Nam Hoàng Việt

- Đơn vị tư vấn thiết kế: Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế và công nghệ SiteTech Toàn Cầu (SiteTech).

- Ngân hàng bảo lãnh: Ngân hàng Bưu Điện Liên Việt.

New Life Tower gồm 03 đơn nguyên cao 27 tầng, 879 căn hộ với diện tích từ 67,8m2 – 197,8m2

http://2.bp.blogspot.com/-8kSx2bQ3ZqU/VhcwrBMs7WI/AAAAAAAABBw/id9CbKbvdxg/s640/Phoi%2Bcanh%2Bcai%2Bdam.jpg

Vị trí:

Chung cư Newlife Tower Hạ Long sở hữu vị trí đắc địa nhất so với các chung cư khác tại khu vực lân cận: Là dự án nằm gần nhất khu bến tàu du lịch (400m) - vận chuyển khách đi tham quan các vịnh, đảo. Gần khu công viên vui chơi, giải trí Đại Dương của Tập đoàn Sun Group. Phía trước chung cư Newlife Tower Hạ Long là các biệt thự phân lô đã được quy hoạch của chủ đầu tư Geleximco nên tầm nhìn view biển từ các căn hộ chung cư Newlife Tower Hạ Long sẽ không bị chắn, từ vị trí các căn hộ bạn có thể quan sát toàn bộ vẻ đẹp của vịnh Hạ Long, khi đêm xuống cầu Bãi Cháy sẽ hiện ra trước mắt bạn như chiếc cầu vồng đa sắc màu. Bên cạnh đó cư dân Chung cư Newlife Tower Hạ Long sở hữu bãi tắm riêng ngay phía trước dự án.

http://4.bp.blogspot.com/-HQ1PzRizjok/VbGXvGEysBI/AAAAAAAAMtY/xwnNYvXr83U/s1600/V%25E1%25BB%258B%2BTr%25C3%25AD%2BNew%2BLife.png

Tiện ích:

Chung cư Newlife Tower Hạ Long có tầng hầm được thiết kế hợp lý, rộng rãi, thoáng mát khu để xe ôtô và xe máy riêng biệt theo từng tòa. Mỗi tòa được trang bị 4 thang máy hiện đại thông minh, tốc độ cao do đó bạn sẽ không gặp cảnh chờ đợi như các chung cư khác. Tầng 1 và tầng 2 là các tầng đầy đủ các tiện ích như: Khu hồ bơi, cây xanh, khu vui chơi giải trí, khu mua sắm, phòng tập gym, trường học, ngân hàng, nhà thuốc…Chợ trung tâm Cái Dăm nằm ngay bên cạnh chung cư Newlife Tower Hạ Long, chỉ cần 2 phút đi bộ bạn có thể lựa chọn những món ăn tươi ngon nhất phục vụ gia đình nhỏ của mình.

 http://4.bp.blogspot.com/-ps66o9LtYto/Vhc6WDwI_fI/AAAAAAAABCA/IGU_8sah3P0/s640/tien-ich-new-life-tower-1-e1436524337660.png

http://2.bp.blogspot.com/-GmVNd7acNZs/Vhc6WIsOMHI/AAAAAAAABCE/mGxhTOmZp7s/s640/tien-ich-new-life-tower-e1436524417419.png

Newlife Tower Cạnh tranh về giá – đột phá về chất

Vị trí chung cư Newlife Tower Hạ Long ngày trước chính là bãi đóng tàu, nền móng tương đối ổn định, đơn vị thi công mất rất nhiều thời gian để khoan thăm dò do gặp phải đá ngầm đây là lý do công trình đã mất rất nhiều thời gian cho việc hoàn thiện phần móng. Được thiết kế theo mô hình khách sạn 4 sao và sẽ được chủ đầu tư thuê lại đưa vào chương trình cho thuê ngay sau khi bàn giao căn hộ, chung cư Newlife Tower Hạ Long là tâm sức ấp ủ của chủ đầu tư Geleximco đã từ lâu nên chất lượng công trình sẽ được giám sát rất chặt chẽ trong tất cả các công đoạn, làm sao sau khi hoàn thành và đưa vào sử dụng công trình sẽ đạt tiêu chuẩn căn hộ khách sạn 4 sao.

 http://2.bp.blogspot.com/-ZXO25FN-jxc/VbGbHYw0jTI/AAAAAAAAMuQ/YFRvpElJofI/s1600/Chung%2BC%25C6%25B0%2BNew%2BLife%2B%252813%2529.jpg

http://1.bp.blogspot.com/-pUPwDRkVfvM/VbGbHQq2ZMI/AAAAAAAAMuM/akOWysaaeKw/s1600/Chung%2BC%25C6%25B0%2BNew%2BLife%2B%25287%2529.jpg

 

http://2.bp.blogspot.com/-o8goDzUArek/VbGa_ShollI/AAAAAAAAMuE/ypc6Iy4NuYM/s1600/Chung%2BC%25C6%25B0%2BNew%2BLife%2B%25286%2529.jpg

 

Là căn hộ khách sạn đầu tiên tại Miền Bắc chung cư Newlife Tower Hạ Long không chỉ cạnh tranh về vị trí, chất lượng công trình, về sự uy tín của chủ đầu tư mà hiện nay giá các căn hộ tại chung cư Newlife Tower Hạ Long đang là điểm nhấn cạnh tranh thu hút người dân Quảng Ninh và giới đầu tư các tỉnh lân cận. Chỉ từ 988 triệu bạn đã được sở hữu căn hộ đẳng cấp 4 sao, với tiến độ thanh toán rất hợp lý, cùng gói hỗ trợ 30 nghìn tỷ với lãi xuất 5%/ năm được trả dần trong 15 năm.

http://4.bp.blogspot.com/-qpH7lcNeHqQ/VbGeGm8VobI/AAAAAAAAMug/AJZYMEDXtxQ/s1600/Chung%2BC%25C6%25B0%2BNew%2BLife%2B%252814%2529.jpg 

 

http://1.bp.blogspot.com/-EtH8h086itM/VbGeGqTW7eI/AAAAAAAAMuo/mfAjSw7B1jg/s1600/Chung%2BC%25C6%25B0%2BNew%2BLife%2B%25281%2529.jpg

 

http://1.bp.blogspot.com/-MuYvySo9z_A/VbGeIPe8_sI/AAAAAAAAMu8/HM1FGbMmU1s/s1600/Chung%2BC%25C6%25B0%2BNew%2BLife%2B%25288%2529.jpg

 

http://3.bp.blogspot.com/-IilaCBbvU0Y/VbGeIYzE9yI/AAAAAAAAMvA/EAECImnS1Xw/s1600/Chung%2BC%25C6%25B0%2BNew%2BLife%2B%25289%2529.jpg

 

http://4.bp.blogspot.com/-RSDfYgWE9KE/VbIVakvSdkI/AAAAAAAAMxU/CEQ-i7HXB6o/s1600/Chung-C%25C6%25B0-New-Life.png

 

http://1.bp.blogspot.com/-NWNOkiaeqTQ/VbGeGsTQg_I/AAAAAAAAMuk/fIdLRPtp1SU/s1600/Chung%2BC%25C6%25B0%2BNew%2BLife%2B%252810%2529.jpg

 

http://3.bp.blogspot.com/-mq405J9FvOA/VbGeH_thpVI/AAAAAAAAMu4/Do2M2EcZHZY/s1600/Chung%2BC%25C6%25B0%2BNew%2BLife%2B%25285%2529.jpg

Tiến độ thanh toán:

Đợt 1: 15% Khi ký HĐMB.

Đợt 2: 10 % khi xây dựng đến tầng 5.

Đợt 3: 15 % khi xây dựng đến tầng 15.

Đợt 4: 15 % Xây đến tầng 20.

Đợt 5: 15 % Xây thô đến tầng 27.

Đợt 6: 25 % Khi bàn giao nhà.

Đợt 7: 5 % Khi nhận sổ hổng. Tháng 12/ 2016

         Dự án nằm trong gói hỗ trợ 30.000 TỶ

         Khách hàng hộ khẩu tại tỉnh Quảng Ninh có thể vay tối đa 80%, lãi xuất 5%/ năm trong 15 năm.

         Các ngân hàng giải ngân: TP Bank, Vietin Bank, Vietcom Bank, Lienviet Post Bank

 

Bạn đang có nhu cầu ở: Còn chần chừ gì nữa đây là cơ hội không thể tuyệt vời hơn để bạn sở hữu căn hộ trong mơ, chung cư Newlife Tower Hạ Long hơn cả chốn an cư – nơi tổ ấm trở thành thiên đường nghỉ dưỡng.

 

Bạn là nhà đầu tư: Đây là cơ hội đầu tư hiệu quả và an toàn nhất : Với mô hình Timeshere chủ đầu tư sẽ thuê lại căn hộ của bạn đưa vào khai thác cho thuê du lich với cam kết 2 năm đầu tiên là 14%. Từ năm thứ 3 trở đi lợi nhuận sẽ được chia 70/30. Với số lượng kháchdu lịch trong và ngoài nước đến Hạ Long ngày càng tăng, năm sau cao hơn năm trước, vào các mùa không có sự chênh lệch thì chỉ sau 4 đến 5 năm bạn sẽ hoàn vốn chưa kể đến giá trị gia tăng căn hộ của bạn khi thị trường BĐS đang rất sôi động.

Hãy đăng ký ngay hôm nay để sở hữu căn hộ ưng ý với giá ưu đãi nhất.

 

VĂN PHÒNG GIAO DỊCH DỰ ÁN

Địa chỉ: Số 3 phố Đông Hồ, phường Hồng Hải, TP Hạ Long, Quảng Ninh

Hotline: 0911 497 488

Rất hân hạnh được chia sẻ cơ hội sở hữu cao hộ cao cấp và đầu tư hiệu quả tới quý khách hàng!

 

Tag: New Life Tower, NewLife, New Life Hạ Long, New Life Tower Hạ Long, Chung cư khách sạn, chung cư nghỉ dưỡng, chung cư cao cấp, gói vay 30 nghìn tỷ, 30 nghìn tỷ,

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 17367
Loại hình BĐS: Bán căn hộ chung cư
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Quảng Ninh
Quận/Huyện: Hạ Long
Địa chỉ: Bãi Cháy - Hoàng Quốc Việt - 330
Diện tích: -1 m2
Giá: 988072 Triệu
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Ms.Linh
Địa chỉ: số 3 phố Đông Hồ, phương Hồng Hải, Hạ Long, Quảng Ninh
Điện thoại: 0911497488
Di động: 0911497488
Email: thuylinh@fourhome.vn
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng

Bán CH chung cư Tây Hà tower, 19 Tố Hữu, Nam Từ Liêm

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 2.83 Tỷ
113 m2
25 Triệu/m2
09/09/2020

Eco Xuân và trải nghiệm tiện ích đẳng cấp

Địa điểm: , Bình Dương
Tổng giá: 10000000 Tỷ
100 m2
10000000000 Triệu
07/09/2020

Bán căn hộ Astral City Bình Dương mang đẳng cấp châu Âu

Địa điểm: Thủ Dầu Một, Bình Dương
Tổng giá: 1 Triệu
1000 m2
1 Triệu
04/09/2020
➡CĂN HỘ CAO CẤP - GIÁ CẢ BÌNH DÂN NGAY TRUNG TÂM HÀ NỘI

➡CĂN HỘ CAO CẤP - GIÁ CẢ BÌNH DÂN NGAY TRUNG TÂM HÀ NỘI

Địa điểm: Q.Hoàng Mai, Hà Nội
Tổng giá: 2.2 Tỷ
62 m2
2.2 Tỷ
03/09/2020
Căn hộ 3 phòng ngủ cho gia đình đa thế hệ tại Geleximco Southern Star

Địa điểm: Q.Hoàng Mai, Hà Nội
Tổng giá: Giá thỏa thuận
0 m2Giá thỏa thuận02/09/2020

Bán CH chung cư tòa CT4 Mỹ Đình ( 132m2, 26.5tr)

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 3.43 Tỷ
132 m2
26 Triệu/m2
25/08/2020

Bán CH chung cư tòa CT4 Mỹ Đình ( 132m2, 26.5tr)

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 3.43 Tỷ
132 m2
26 Triệu/m2
24/08/2020
THU NHẬP BAO NHIÊU THÌ MUA ĐƯỢC NHÀ HÀ NỘI?

THU NHẬP BAO NHIÊU THÌ MUA ĐƯỢC NHÀ HÀ NỘI?

Địa điểm: Q.Hoàng Mai, Hà Nội
Tổng giá: 2.3 Tỷ
0 m2
2.3 Tỷ
24/08/2020

CĂN HỘ CAO CẤP - GIÁ CẢ BÌNH DÂN NGAY TRUNG TÂM HÀ NỘI

Địa điểm: Q.Hoàng Mai, Hà Nội
Tổng giá: 2.4 Tỷ
69 m2
2.4 Tỷ
21/08/2020

Bán CH chung cư Tây Hà tower, 19 Tố Hữu, Nam Từ Liêm( 113m2, 25tr)

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 2.83 Tỷ
113 m2
25 Triệu/m2
17/08/2020

CĂN HỘ CAO CẤP - GIÁ CẢ BÌNH DÂN NGAY TRUNG TÂM HÀ NỘ

Địa điểm: Q.Hoàng Mai, Hà Nội
Tổng giá: 23 Tỷ
69 m2
23 Tỷ
03/08/2020
Dự án: Khu TMDV và NOXH Bắc Kỳ

Dự án: Khu TMDV và NOXH Bắc Kỳ

Địa điểm: Yên Phong, Bắc Ninh
Tổng giá: 405 Triệu
45 m2
9 Triệu/m2
24/07/2020
CĂN HỘ CAO CẤP - GIÁ CẢ BÌNH DÂN NGAY TRUNG TÂM HÀ NỘI

CĂN HỘ CAO CẤP - GIÁ CẢ BÌNH DÂN NGAY TRUNG TÂM HÀ NỘI

Địa điểm: Q.Hoàng Mai, Hà Nội
Tổng giá: 2.3 Tỷ
0 m2
2.3 Tỷ
21/07/2020
Chung cư cao cấp Bea Sky

Chung cư cao cấp Bea Sky

Địa điểm: Q.Hoàng Mai, Hà Nội
Tổng giá: 2.3 Tỷ
69 m2
2.3 Tỷ
20/07/2020
Chung cư beasky

Chung cư beasky

Địa điểm: Q.Hoàng Mai, Hà Nội
Tổng giá: 2.4 Tỷ
69 m2
2.4 Tỷ
17/07/2020
Cơ hội vàng sở hữu căn hộ chung cư chỉ Beasky 2,4 tỷ,

Cơ hội vàng sở hữu căn hộ chung cư chỉ Beasky 2,4 tỷ,

Địa điểm: Q.Hoàng Mai, Hà Nội
Tổng giá: 2.4 Tỷ
69 m2
2.4 Tỷ
16/07/2020
Cơ hội vàng sở hữu căn hộ chung cư chỉ Beasky 2,4 tỷ,

Cơ hội vàng sở hữu căn hộ chung cư chỉ Beasky 2,4 tỷ,

Địa điểm: Q.Hoàng Mai, Hà Nội
Tổng giá: 2.4 Tỷ
69 m2
2.4 Tỷ
15/07/2020
Bán chung cư cao cấp BeaSky

Bán chung cư cao cấp BeaSky

Địa điểm: Q.Hoàng Mai, Hà Nội
Tổng giá: 2.3 Tỷ
69 m2
2.3 Tỷ
10/07/2020
Bea Sky - vị trí vàng chuẩn sống tương lai

Bea Sky - vị trí vàng chuẩn sống tương lai

Địa điểm: Q.Hoàng Mai, Hà Nội
Tổng giá: 2.4 Tỷ
68 m2
2.4 Tỷ
10/07/2020
CHỈ 200 TRIỆU SỞ HỮU NGAY NHÀ TẠI BEA SKY

CHỈ 200 TRIỆU SỞ HỮU NGAY NHÀ TẠI BEA SKY

Địa điểm: Q.Hoàng Mai, Hà Nội
Tổng giá: 2.2 Tỷ
62 m2
2.2 Tỷ
08/07/2020