Imperia Garden – 203 Nguyễn Huy Tưởng, Căn tầng đẹp, ưu đãi khủng 21225g

Imperia Garden – 203 Nguyễn Huy Tưởng, Căn tầng đẹp, ưu đãi khủng

Với tiêu chí giúp khách hàng lựa chọn căn hộ hướng đẹp tầng đẹp với giá tốt nhất thị trường, ký Hợp đồng trực tiếp CĐT. Cam kết tư vấn miễn phí, nhiệt tình, chính xác.

Tặng 3 chỉ vàng khi khách hang đặt cọc mua căn hộ từ ngày 03/10 – 10/10
- Chiết khấu đến 8,5% giá trị căn hộ.

- Ngân hàng VP Bank hỗ trợ tối đa 100% giá trị căn hộ với LS 0% trong 17 tháng đầu tiên.

• Tên dự án: Imperia Garden.
• Địa chỉ: Số 203 
Nguyễn Huy Tưởng/ 143 Nguyễn Tuân, quận Thanh Xuân, Hà Nội.
• Chủ đầu tư: Công ty cổ phần HBI.
• Phát triển dự án: M. I. K Corporation.
• Tổng diện tích đất: 42.264 m2.
• Quy mô: 4 khối nhà cao từ 27 đến 35 tầng, khu biệt thự, trường học.
• Bàn giao nhà: Quý II/2017.
• Giá bán: Từ 30,2 triệu/m2 (gồm VAT, nội thất).
• Liên hệ mua căn hộ: 0916 35 1698

Hiện tại, chủ đầu tư đang mở bán các căn hộ thuộc tòa C, D cao 27 tầng, với:

* Giá bán: Từ 30,2 triệu/m2 (gồm VAT, nội thất).
*Diện tích :
- Căn hộ 2 phòng ngủ, 2wc: 69,6 - 80,6 m2.
- Căn hộ 3 phòng ngủ, 2wc: 93 - 104,4 - 108 - 118,3 - 121,8 m2.
- Căn hộ 4 phòng ngủ, 2wc: 126,2 m2.

* Tiến độ thanh toán:
- Đợt 1: 20% giá bán căn hộ khi ký Hợp đồng mua bán.
- Đợt 2: 10% giá bán căn hộ khi thi công xong sàn tầng 1 (dự kiến 12/2015).
- Đợt 3: 15% giá bán căn hộ khi thi công xong sàn tầng 8 (dự kiến 4/2016).
- Đợt 4: 10% giá bán căn hộ khi thi công xong sàn tầng 16 (dự kiến 7/2016).
- Đợt 5: 10% giá bán căn hộ khi thi công xong sàn tầng 26 (dự kiến 10/2016).
- Đợt 6: 05% giá bán căn hộ khi cất nóc xong tòa nhà (dự kiến 11/2016).
- Đợt 7: 25% giá bán căn hộ khi bàn giao nhà (dự kiến 6/2017).
- Đợt 8: 05% giá bán căn hộ khi bàn giao Giấy chứng nhận sở hữu nhà (dự kiến 10/2017).

Đăng ký mua căn hộ/ thăm quan nhà mẫu/ thông tin dự án.
Quý khách vui lòng liên hệ phòng kinh doanh.
Phụ trách dự án: Việt Chinh - 0916 35 1698

Thông tin cơ bản
Mã tin BĐS: 15661
Loại hình BĐS: Bán căn hộ chung cư
Dự án:
Tỉnh/Thành phố: Hà Nội
Quận/Huyện: Q.Thanh Xuân
Địa chỉ: - 203 Nguyễn Huy Tưởng - 71
Diện tích: 86 m2
Giá: 30 Triệu
Hướng:
Thông tin liên hệ
Người đăng: Nguyễn Việt Chinh
Địa chỉ: 275 Nguyễn Trãi
Điện thoại: 0916351698
Di động: 0916351698
Email: chinhnv@phutailand.vn
BĐS tương tự
Thông tin bất động sảnDiện tíchGiáNgày đăng
TIỀM NĂNG ĐẦU TƯ BỀN VỮNG, AN TOÀN

TIỀM NĂNG ĐẦU TƯ BỀN VỮNG, AN TOÀN

Địa điểm: Hải An, Hải Phòng
Tổng giá: 4.35 Tỷ
87 m2
50 Triệu/m2
04/02/2026
Khám phá không gian sống lý tưởng tại căn hộ The Gió Riverside Bình Dương

Địa điểm: Dĩ An, Bình Dương
Tổng giá: 2 Tỷ
75 m2
2 Tỷ
18/07/2025
Căn hộ 40m2 ở Trần Cung, Cầu giấy

Căn hộ 40m2 ở Trần Cung, Cầu giấy

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 1.25 Tỷ
40 m2
1250 Triệu
11/04/2025
Những căn hộ cuối cùng tại trung tâm Hà Nội có giá chỉ 1.5 tỷ!

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 1.5 Tỷ
40 m2
1.5 Tỷ
15/03/2025
 Cần bán căn hộ tại tòa CT2 Viglacera Đại Mỗ(2 ngủ)-diện tích 53m2-giá 3,25 tỷ-Sổ đỏ sẵn sàng ngay!!

Địa điểm: H.Từ Liêm, Hà Nội
Tổng giá: 3.2 Tỷ
53 m2
3.2 Tỷ
04/02/2025
Chung cư ở Hồ Gươm Palaza 102 trần phú -  phường Mộ Lao, quận Hà Đông  97m2, 2 ngủ, 2 vệ sinh giá 6 tỷ

Chung cư ở Hồ Gươm Palaza 102 trần phú - phường Mộ Lao, quận Hà Đông 97m2, 2 ngủ, 2 vệ sinh giá 6 tỷ

Địa điểm: Q.Hà Đông, Hà Nội
Tổng giá: 6 Tỷ
97 m2
6 Tỷ
15/01/2025

Lakeside Garden Tâm điểm sống đẳng cấp

Địa điểm: Ngô Quyền, Hải Phòng
Tổng giá: 3.29 Tỷ
73 m2
45 Triệu/m2
09/01/2025
TT-40M2-2.55TỶ- LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN - KINH DOANH BUÔN BÁN SẦM UẤT- KHU VIP - NGHĨA TÂN - TÔ HIỆU.

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 2.5 Tỷ
40 m2
2.5 Tỷ
07/01/2025
CCMN LẠC LONG QUÂN-45m2-GẦN OTO-CHỈ 1.87 TỶ.

CCMN LẠC LONG QUÂN-45m2-GẦN OTO-CHỈ 1.87 TỶ.

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 1.9 Tỷ
45 m2
1.9 Tỷ
24/12/2024
3.98tỷ-80m2-Tập Thể đẹp-tặng full nội thất như hình- Vĩnh Phúc- Ba Đình.

Địa điểm: Q.Ba Đình, Hà Nội
Tổng giá: 4 Tỷ
60 m2
4 Tỷ
19/12/2024

Lakeside Garden Hải Phòng, Điểm đến an cư, Đầu tư bền vững

Địa điểm: Ngô Quyền, Hải Phòng
Tổng giá: Giá thỏa thuận
0 m2
45 Triệu/m2
12/12/2024
-BÁN CHCC: CỔ NHUẾ 1-PHỐ TÔN QUANG PHIỆT-ĐẸP LUNG LINH-RỘNG RÃI-CHỈ 4,8TỶ.

Địa điểm: , Hà Nội
Tổng giá: 4.8 Tỷ
86 m2
4.8 Tỷ
06/12/2024

Chung cư Lakeside Garden Hải Phòng

Địa điểm: Ngô Quyền, Hải Phòng
Tổng giá: 3.29 Tỷ
73 m2
45 Triệu/m2
06/12/2024
-BÁN CĂN HỘ: TRUNG HOÀ-CẦU GIẤY- TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN-OTO ĐẬU THOẢI MÁI-4.55 TỶ.

Địa điểm: Q.Cầu Giấy, Hà Nội
Tổng giá: 4.5 Tỷ
62 m2
4.5 Tỷ
05/12/2024
MỞ BÁN CHUNG CƯ VINHOMES CỔ LOA ĐÔNG ANH GIÁ CHỈ TỪ ???????? ????????????????̣̂????/????????. CƠ HỘI ĐẦU TƯ CÓ ????-????-????

Địa điểm: H.Đông Anh, Hà Nội
Tổng giá: 7.11 Tỷ
90 m2
79 Triệu/m2
28/11/2024
Căn hộ duplex mini giá chỉ từ 425 triệu (25%) vị trí cạnh sông lễ hội, Quảng Trường

Địa điểm: Phủ Lý, Hà Nam
Tổng giá: 1.7 Tỷ
45 m2
1.7 Tỷ
14/11/2024
Bán chung cư Thanh Xuân, 93m2, giá 5,95 tỷ

Bán chung cư Thanh Xuân, 93m2, giá 5,95 tỷ

Địa điểm: Q.Thanh Xuân, Hà Nội
Tổng giá: 6 Tỷ
83 m2
6 Tỷ
13/11/2024
Bán chung cư mini Đống Đa, 70,3m2, giá 19,2 tỷ

Bán chung cư mini Đống Đa, 70,3m2, giá 19,2 tỷ

Địa điểm: Q.Đống Đa, Hà Nội
Tổng giá: 19.2 Tỷ
70 m2
19.2 Tỷ
12/11/2024
Bán chung cư Thanh Xuân, 99m2, giá 6,7 tỷ

Bán chung cư Thanh Xuân, 99m2, giá 6,7 tỷ

Địa điểm: Q.Thanh Xuân, Hà Nội
Tổng giá: 6.7 Tỷ
0 m2
6.7 Tỷ
12/11/2024
Bán chung cư Thanh Xuân, 99m2, giá 6,7 tỷ

Bán chung cư Thanh Xuân, 99m2, giá 6,7 tỷ

Địa điểm: Q.Thanh Xuân, Hà Nội
Tổng giá: 6.7 Tỷ
0 m2
6.7 Tỷ
12/11/2024
...